Xin mỗi người 1 chữ ký online cho vụ án lùi xe trên cao tốc

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chắc hẳn mọi người cũng biết có vụ án này.

Mình biết 4r không bàn luận về chính trị và đi sâu vào hệ thống PL việt nam. Tuy nhiên, việc xin chữ ký online này 1 phần để đủ điều kiện cho người vô tội được minh oan, tránh tạo tiền lệ xấu sau này. Biết đâu mai mốt những anh chị em ở đây cũng gặp tình huống tương tự.

Vì thế, nếu như ai đồng cảm được với vụ án này, mong bạn hãy bớt chút thời gian ký tên ủng hộ kiến nghị, chỉ cần đủ 2000 chữ ký là vụ án sẽ được xem xét lại.

Mình cũng chỉ là đi ngang qua thấy sự việc có thể 4r mình có thể giúp được cho người ta nên mới mong sự giúp đỡ thêm từ mọi người.

Xin lỗi nếu làm phiền những ai không muốn liên quan đến kiến nghị này.

đã sign

Làm sao ký tên đc bác

Làm sao ký tên đc bác

bạn chọn đăng nhập, rồi đăng ký như bình thường or đăng nhập = fb , rồi ký tên, ký rồi thì chỗ ký tên sẽ ko ký được nữa và sẽ có thông báo chuông bạn đã ký :)

đã vote ạ, em có ông anh làm tài xế cũng nói vụ này miết, bác @dalat có ở hội lái xe nào không bác

hội lái xe thì mềnh có tàu ngầm ở 4r otofun và otosg, trên fb thì BHĐX , OFFB, ATGT :) chủ yếu tàu ngầm đọc tin là chính thôi :popo_ah:

vote này làm sao đc tính

vote này làm sao đc tính
bạn đăng nhập mà ký tên rồi thì chỗ ký tên sẽ ko ký được nữa :) có thông báo ở chuông là bạn đã ký là được :)

vote, thấy trên 2k rồi :D

lúc trưa mới được 1860 , nhờ mọi người ủng hộ đã đủ chỉ tiêu rồi :) vượt chỉ tiêu càng tốt :)

Có theo dõi vụ này. Đã ký dù không hy vọng gì nhiều.
P/s: ae có lòng thì ký, hy vọng có phép màu xảy ra chứ đừng bàn luận gì thêm nhé, thank ae.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom