Xin mẫu mail rút đơn khiếu nại bản quyền

MMOHungMaster

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Sáng nay xem qua kênh vẫn thấy ngon lành cành đào, đến trưa về thì bị như thế này các bác ạ :(

Bác nào có mẫu mail xin rút đơn khiếu nại thì cho em xin với!!

Kazami

Newbie
Reactions
11
MR
0.001
mẫu yêu cầu rút đơn khiếu nại nè.

Vào Email nhập địa chỉ thằng khiếu nại vào. Sau đó:

Hello. (tên công ty hay thằng nào khiếu nại mình).
Sorry to bother you. Can you please withdraw your copyright complaint. I'm very sorry for use (video or music or hình ảnh đại diện công chúng của nó), i know i was wrong.Hope you can forgive me this time. I promise you will not repeat it again. I hope you reconsider.

My url video: ( video bị dính gậy bản quyền)
Name:
Adress:
Email:

Best. Thanks for reading.

Mình đã yêu cầu rút lại bản quyền rất nhiều lần rồi nên các bác cứ xài thoải mái nhớ là thường với bọn công chúng thì dễ chứ công ty thì nó hên xui lắm nhất là công ty lớn. Bạn có thể dùng nhiều mail để gửi mấy công ty đó nhưng đừng gửi liên tục thường 1-2 ngày gửi 1 đơn cho đến khí nó thấy phiền quá no sẽ rút lại cho xong chuyên và bác đảm bảo kênh các bác ko có video nào của nó nhé. Có khả năng nó sẽ yêu cầu xem thông tin kênh để xem bác có sử dụng video của nó ở chế độ riêng tư không. Vậy nhé.

Last edited:

Kyonguyen

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mẫu yêu cầu rút đơn khiếu nại nè.

Vào Email nhập địa chỉ thằng khiếu nại vào. Sau đó:

Hello. (tên công ty hay thằng nào khiếu nại mình).
Sorry to bother you. Can you please withdraw your copyright complaint. I'm very sorry for use (video or music or hình ảnh đại diện công chúng của nó), i know i was wrong.Hope you can forgive me this time. I promise you will not repeat it again. I hope you reconsider.

My url video: ( video bị dính gậy bản quyền)
Name:
Adress:
Email:

Best. Thanks for reading.

Mình đã yêu cầu rút lại bản quyền rất nhiều lần rồi nên các bác cứ xài thoải mái nhớ là thường với bọn công chúng thì dễ chứ công ty thì nó hên xui lắm nhất là công ty lớn. Bạn có thể dùng nhiều mail để gửi mấy công ty đó nhưng đừng gửi liên tục thường 1-2 ngày gửi 1 đơn cho đến khí nó thấy phiền quá no sẽ rút lại cho xong chuyên và bác đảm bảo kênh các bác ko có video nào của nó nhé. Có khả năng nó sẽ yêu cầu xem thông tin kênh để xem bác có sử dụng video của nó ở chế độ riêng tư không. Vậy nhé.
mình không tìm được gmail người khiếu nại bạn ơi! Gmail người khiếu nại nó ở đâu bạn ơi! Chỉ giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week