Suggest Xin lỗi vì sự trậm trễ trong việc cung cấp dịch vụ

danghieuht

Senior
Pre-verified
Reactions
73
MR
1.263
Insuree Balance
66153|600
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/sell-gmail-yahoo-outlook-hotmail-twitter-new-youtube.384355/|0||0|5
1||Website / Software / Tools|https://mmo4me.com/threads/nhan-code-tool-phuc-vu-mmo-web-automation-android-automation-ios-automation-web-app-cac-kieu.417802/
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào toàn thể anh em. Lời đầu tiên cho mình xin giới thiệu trước đây mình có mở dịch vụ cung cấp các account như gmail, yahoo, facebook.... Tuy nhiên trong thời gian vừa rồi do gia đình có chút việc nên ko xử lý kịp thời các yêu cầu của anh em. Có bạn @nhandnt report mình, tuy nhiên mình đã hoàn tiền 100%. Vậy mong bạn thông cảm, cho mình xin lỗi sự cố không đáng có đó. Mình sẽ cố gắng nâng cao chất lượng dịch vụ hơn. Rất mong @Shin mở lại dịch vụ cho mình để mình tiếp tục công việc. Cám ơn mọi người, chúc mọi người mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công!!!

Last edited:
Dịch vụ tốt, hàng chất lượng thì mn luôn hoan nghênh. Nhưng nói thật bạn đừng buồn, các account khác thì mình k biết nhưng acc google của bạn chất lượng thấp quá, mình từng là khách mua acc google bạn từ 2k15 nhưng từ đó tới giờ chưa dám mua thêm 1 lần nào nữa. Chất lượng k tốt thì dịch vụ khó tồn tại lắm

Upvote 0
Dịch vụ tốt, hàng chất lượng thì mn luôn hoan nghênh. Nhưng nói thật bạn đừng buồn, các account khác thì mình k biết nhưng acc google của bạn chất lượng thấp quá, mình từng là khách mua acc google bạn từ 2k15 nhưng từ đó tới giờ chưa dám mua thêm 1 lần nào nữa. Chất lượng k tốt thì dịch vụ khó tồn tại lắm
Google nó thay đổi thuật toán liên tục bạn ạ. Có thể lúc đó bị lỗi, ai cũng vậy mà bạn. Còn các loại khác thì vô tư

Upvote 0
Google nó thay đổi thuật toán liên tục bạn ạ. Có thể lúc đó bị lỗi, ai cũng vậy mà bạn. Còn các loại khác thì vô tư
giữa 2k15 mail unver 5 ngày die 80 90% thì chắc chắn k phải do gôogle rùi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back