SCAM Xin lỗi các bạn về site flower-business.biz !

Status
Not open for further replies.
ăn củ tỏi là sao cậu ?
mình ko add moniter Việt , vì ko muốn lôi kéo mem Việt . mình thích lấy tiền của tụi inter hơn

Ko phải cứ monito việt thì mem việt sẽ theo. mem bây giờ chạy theo site nào trả RCB nhiều hơn thôi

Ko phải cứ monito việt thì mem việt sẽ theo. mem bây giờ chạy theo site nào trả RCB nhiều hơn thôi
CCMNR :)

chia buồn với thớt, chắc mất nhiều hơn 3k nhỉ

Sủa nên tôi ko nói nữa thì hơn ko nó lại bảo là ko biết , xl CHỦ THỚT NHÁ

Last edited by a moderator:
thôi, làm lại từ đầu đi bạn, mình bị scam đau quá, trong đầu óc mình ko thể nào ngờ đc mọi việc xảy ra ntn. Bạn là 1 nguời tài năng. vừa nãy mình bị shock, còn một ít vốn, mình sẽ cố làm lại từ đầu, con đường hyip sao mà trông gai vậy:binhsua48:

kỉ niệm một chút

Last edited by a moderator:
thôi, làm lại từ đầu đi bạn, mình bị scam đau quá, trong đầu óc mình ko thể nào ngờ đc mọi việc xảy ra ntn. Bạn là 1 nguời tài năng. vừa nãy mình bị shock, còn một ít vốn, mình sẽ cố làm lại từ đầu, con đường hyip sao mà trông gai vậy:binhsua48:

bạn mất ở site mình cũng nhiều , xl bạn !

nghe chưa logic lắm , nếu mà đã chơi nổi đầu tư banner ở trang HYIP danh tiếng + 3K tiền quảng cáo như lời thớt nói

thì ko có lý do gì mà chơi CODE chùa như mấy bác kia nói cả , và bản thân Admin cũng thừa biết là Hack LR , PM ra sao .... ĐOÁN ĐI

thằng này éo bao giờ thấy chơi mà cứ phán tào lao, biến mày

check goldcoders ở đây: http://www.goldcoders.com/?page=checkdomain

Có lẽ do bạn dùng CODE GC chùa, nên trong bản code có chứa backdoor để load info quan trọng về mail họ, bạn không biết các remove nên dính chưởng :D

cái này thì chùa vô mắt, hàng xịn đó bạn

Check GoldCoders' HYIP Manager License
flower-business.biz - Licensed

có thằng nào scam mà la hack LR rồi còn lên forum giải bày không ?

mất site này cũng khá, nhưng đáng...

ko biết site bro thế nào nhưng thấy bro kêu đầu tư 3k hơi nổ thì phải

cái design đó cũng đẹp đẹp chắc mấy trăm rùi,
host cũng 800 nữa

monitor thấy chơi 1 đống vậy, 8 ngày, mỗi ngày 5% nữa cũng 1 đống nữa rùi.

tính banner trên scope gsmonitor monhyip 4 5 cái, mỗi cái cũng hơn 100 là ít

cũng đầu tư khá rùi mà

may là linh tính không lành nên rút trc ít nên lỗ 24$ thôi @@
site hyip đầu tiên chơi đã bị vậy =]] số con heo :))

kỉ niệm một chút, ngày đầu tiên, làm thử, ngồi làm 12h đến 6 giờ thì nhận đc thông báo ăn cam

Ặc, ko có nỗi đau nào hơn nỗi đau nào :(

kỉ niệm một chút
đã cheat và mất 30acc trong 1 đêm ak` :(

Mình rất chia buồn đến admin cũng như ai bị lỗ.
Site này admin tính làm cho no live > 10 ngày nhưng do sự cố bị thằng nào đó rút hết tiền. Mình đã nói chuyện vs admin và cũng biết sơ sơ như sau.
Thằng hacker làm cách gì đó tạo tiền trong balance, rùi từ đó rút hết tiền vô tài khoản. Cái này rất có thể thằng cài đặt bên host nó làm ( chứ chả có giả thiết gì khác).
Vì thế mem việt muốn tạo site thì nên tạo site manually nhá :binhsua10:

- tham thì thâm thui. Câu nói này không sai mà.

Mình rất chia buồn đến admin cũng như ai bị lỗ.
Site này admin tính làm cho no live > 10 ngày nhưng do sự cố bị thằng nào đó rút hết tiền. Mình đã nói chuyện vs admin và cũng biết sơ sơ như sau.
Thằng hacker làm cách gì đó tạo tiền trong balance, rùi từ đó rút hết tiền vô tài khoản. Cái này rất có thể thằng cài đặt bên host nó làm ( chứ chả có giả thiết gì khác).
Vì thế mem việt muốn tạo site thì nên tạo site manually nhá :binhsua10:

thank cậu góp ý , lần sau sẽ ko còn instant nữa :(

kỉ niệm một chút, ngày đầu tiên, làm thử, ngồi làm 12h đến 6 giờ thì nhận đc thông báo ăn cam

ông này cũng máu như ông moivaonghe , mà ông moivaonghe đâu ta , hình như ông ta cũng dep được mấy tiếng thì scam

Haiz, chia buồn với bác. Hiếm có site ngắn ngày mà đầu tư công phu như của bác. Sau này mà ra site mới e sẽ tích cực post proof trên diễn đàn nước ngoài ủng hộ bác, dạo này bận nên cũng chỉ post được 1-2 cái
P.s: so ry nhiều chuyện bác là con gái hay sao mà cái tên site lãng mạn ghê :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom