Request Xin link win 7 để cài máy ảo virtual box !!!!

zukima

Senior
Verified
Reactions
299
MR
2.407
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
bác nào có link download bản win 7 nào nhẹ nhẹ cài đc cho máy ảo virtual box ko ạ
mình tìm google mãi ko ra
xin hậu tạ mấy cái thanks ạ
Thanks all

bác nào có link download bản win 7 nào nhẹ nhẹ cài đc cho máy ảo virtual box ko ạ
Thanks all
cậu xài máy ảo cho blus ah cậu

Thanks all
b xài thử bản này của xperience, siêu nhẹ lun... chỉ có điều chưa có SP1, mình xài thấy rất ổn định: https://drive.google.com/open?id=0B7PzqDDkcis5OXZMUkhzSjVEcEE
(cũng không rõ xperience là nhóm nào, ở đâu... tìm hoài cũng không thấy có bản nào tiếp theo...)
Với lại không rõ máy tính của bác cấu hình có mạnh không, chứ máy mình cùi nên Vbox chỉ dám xài WinXP ;)

b ấy hỏi để xài cho vỉrtualBox mà, có phải cài trên VPS đâu
Ơ vậy bản này k dùng đc cho vỉrtual box hả c..hix làm tải sáng giờ chưa xong :(

mấy bản trên dùng đc mà , mà có 315mb tải gì sáng giờ ghê vậy mình tải chúc xong mà :(

mấy bản trên dùng đc mà , mà có 315mb tải gì sáng giờ ghê vậy mình tải chúc xong mà :(
t down bảm của thaikhang gì đó 2h mà chạy ko đc @@

Bản win nào cũng dùng được cho máy ảo mà cậu, dùng được cho máy thật là dùng được cho máy ảo à
về cơ bản thì là dùng được, tuy nhiên... bản nặng chịch thế kia thì máy tính phải khủng mới chịu nổi...
thớt hỏi là hỏi mấy cái bản đã được làm nhẹ bớt, để cài trong virtualbox chạy cho đỡ nặng, chứ cứ bê nguyên cái bộ đầy đủ hơn 3GB thì chắc phải máy tính 8GB ram trở lên: chia cho virtualbox 1 nửa ram

cho newbie xin bản nào mượt đi bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back