Xin link tải win 8 hoặc 10

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề công việc em chủ yếu mmo thì nên dung 7 - 8 - 10 ạ , các bác tư vấn với bác nào cho em xin cái link có bên microsoft vơi em tìm mà không thấy có có lẽ do em quá ngu ahuhu.
Em xin cảm ơn <3

có $ bảo hiểm, vậy có khi nào ... vẫn xài win lậu hông ta!? :eek::eek::eek:
mua của bạn vpsmmo giá k tới 50k dung lậu làm gì b

1

Attachments

139.5 KB · Views: 56
View attachment 98846 em tải về k setup đc bằng ổ ảo k biết do đâu bác nhờ
bác xem lại bác tải bản 32 hay 64, nếu win bác đang sài bản bn bit thì dow cũng phải dow cái bản đó mới cài đc, còn ko đang sài bản 32 bit mà mún cài bản 64 bit thì hình như phải burn ra cái usb r vào qua boot cài ms đc

mua của bạn vpsmmo giá k tới 50k dung lậu làm gì b
Trước mua mấy key sài ok mà giờ thấy hết bán rồi, thằng bạn kêu mua mà vào thấy chỉ còn bán kis

Như tiêu đề công việc em chủ yếu mmo thì nên dung 7 - 8 - 10 ạ , các bác tư vấn với bác nào cho em xin cái link có bên microsoft vơi em tìm mà không thấy có có lẽ do em quá ngu ahuhu.
Em xin cảm ơn <3

còn cần pm t,t gửi bản gốc từ Ms cho

Mình hỏi ngu tí mua key win mà chỉ có 50k thôi à.
um ban đầu tớ cung nghĩ đăt lắm @@ nói 50k thì hơi xạo chó n dưới 100 ngàn

bác xem lại bác tải bản 32 hay 64, nếu win bác đang sài bản bn bit thì dow cũng phải dow cái bản đó mới cài đc, còn ko đang sài bản 32 bit mà mún cài bản 64 bit thì hình như phải burn ra cái usb r vào qua boot cài ms đc
bác phán chuẩn bệnh luôn

Xài con lap cùi nên không lên 8, 10. Máy vẫn đang báo windows is not genuine. :)

^^ key win 7 - key kis cug rẻ thôi làm mmo nên cẩn trọng dao này mô tặc nhiều lắm bác ơi

Mình mua trực tiếp của MS luôn, có hơn trăm $ chứ bao nhiêu mà phải mua key UG 50k :v, bình thường đc 1 năm free support, đợt mình mua thì đc 2 năm :v ..
Lúc nào lười thì lại hành support của anh BILLGate nó remote vào nó fix chỉnh theo ý mình :v ..

win-jpg.98867

Attachments

66.2 KB · Views: 140

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,641
Latest member
lamthachcao
Back