• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Xin link download Win 8 full driver + soft

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Insuree Balance
0
Bạn nào đang xài Win 8 chạy ngon full driver + soft (microsoft office, IDM...) cho mình xin link download với, tìm trên mạng hoài mà nhiều bản quá không biết chọn bản nào nữa! (có link torrent càng tốt nhé các bạn!)

Cám ơn các bạn!

ủa mình tưởng drive thì bác lên trên trang chủ của nhà phát triển máy của bác down cho nhanh chứ nhỉ!!! mình cũng xài win 8 mà máy ảo nên ko gặp vấn đề với drive mình xài bản 32bit bác cần pm mình mình share cho xài nhưng mà ko có drive nhé!!! :D

ủa mình tưởng drive thì bác lên trên trang chủ của nhà phát triển máy của bác down cho nhanh chứ nhỉ!!! mình cũng xài win 8 mà máy ảo nên ko gặp vấn đề với drive mình xài bản 32bit bác cần pm mình mình share cho xài nhưng mà ko có drive nhé!!! :D
Thường thì win 8 đều tích hợp sẵn full driver, cài đặt xong là chạy luôn cậu ạ! Tớ đang xài win 8 nhưng mà bản này dùng ko hài lòng lắm, xin mọi người bản nào mượt mà tý dùng cho sướng!

Nếu ở nha trang thì vác usb chép cho, có 1 bản cực mượt

Bạn tìm bản ghost của songngoc (có pass là songngoc luôn), bản đó chạy khá ổn (cả 32 và 64). Cần active thì pm

Bạn tìm bản ghost của songngoc (có pass là songngoc luôn), bản đó chạy khá ổn (cả 32 và 64). Cần active thì pm
:) songngoc mình kết bản 64b win7 thui. Quá tuyệt vs ổn định. Còn win 8 thì chịu , ko mượt vs lỗi nhiều lắm. Lại ko update bản vá

Tớ đang đọc mấy bản ghost của khatmau_sr, không biết trên này đã ai cài chưa?

:) songngoc mình kết bản 64b win7 thui. Quá tuyệt vs ổn định. Còn win 8 thì chịu , ko mượt vs lỗi nhiều lắm. Lại ko update bản vá
Không dùng win7 cả 2 bản vì thực sự cảm thấy win8 ổn định hơn. Mượt thì bạn phải có đủ ram (ít nhất là 4Gb ram)

né bản của khatmau ra ,đang có vụ cài trojan vào bản ghost ( hay bị dính sẵn đó ). Bên voz đang hỉu

em thì qua vn-zoom và quất đại một link về cài :3, thấy cũng chả lỗi gì, chắc vì ko dùng gì nhìu :))

né bản của khatmau ra ,đang có vụ cài trojan vào bản ghost ( hay bị dính sẵn đó ). Bên voz đang hỉu
Mới cài bản 8 dark của khatmau hôm qua :(

Mới cài bản 8 dark của khatmau hôm qua :(
Chịu khó xài mấy bản tinh chỉnh ít cho nhẹ máy thui , fake phiếc đẹp 1 lúc về sau đau mắt vs lại dễ lỗi hệ thống lắm.

Chịu khó xài mấy bản tinh chỉnh ít cho nhẹ máy thui , fake phiếc đẹp 1 lúc về sau đau mắt vs lại dễ lỗi hệ thống lắm.
Ừ cậu, chắc phải cố gắng kiếm 1 bản hoàn chỉnh để dùng, máy cấu hình cũng ổn rồi, xài Win 8 thấy cũng ngon nên đua đòi tý :D

Nói thiệt chứ nguyên 1 dàn máy của tui với bạn bè tui hiện tại đều dùng win 8 cả, bản ghost không chứa thêm chương trình gì, nguyên zin (chỉ có mỗi win thôi) chạy khá ổn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd
Back
Top Bottom