Xin lại acc Zeek

Ryeo Hyeong

Senior
Reactions
214
MR
0.000
Có đại ca nào cao tay lở scan được acc khoa32e2 xin trã lại giùm em. Công sức chơi 5 tháng ko phải dể :binhsua155: khi mất đi thì cảm giác rất.............
YH : [email protected]

người ta đã cố tình hack mà làm sao trả lại bạn. đừng mò kim đáy biển nửa

Upvote 0
Có đại ca nào cao tay lở scan được acc khoa32e2 xin trã lại giùm em. Công sức chơi 5 tháng ko phải dể :binhsua155: khi mất đi thì cảm giác rất.............

Sang Tàu mà hack đi các bạn ơi,tha dùm anh em Vn đi....

Upvote 0
up cho thèng scan động lòng trắc ẩn mje nó !

Upvote 0
up...các bạn VN nếu gặp acc viet nam thì xin tha cho nhau đi...Miếng cơm manh áo cả mà..

Upvote 0
Bạn nói rõ 1 chút đc không , bạn có post zeek ở đâu ? , pass bao nhiêu ký tự , và bạn nên chat live xem có đc không ????

Upvote 0
up lên cho bạn.mình cũng giống bạn. chơi 3 tháng chưa nhận được tiền thì mất. haizz.

Upvote 0
Có đại ca nào cao tay lở scan được acc khoa32e2 xin trã lại giùm em. Công sức chơi 5 tháng ko phải dể :binhsua155: khi mất đi thì cảm giác rất...........
Tình trạng này giống T đây gầy dựng f1,f2,f3... có hết mà nó bùng phát mất trắng, mấy đêm hk ngủ được đau buồn xót thương cho acc thân thiết ra đi(gần được 200 reg) ---> lòng tham con người là thế đó. Nó muốn ngồi mát ăn bát vàng , toàn chỉ biết chôm chĩa ngta hk biết liệu nó có sống dược cả đời hk nữa, nếu được thôi xem như mình ủng hộ quỹ vì người nghèo vậy. Còn nếu hk thì rồi đây nó sẽ thấy hậu quả. Rất chia b cùng C , mong C ở hiền gặp lành :binhsua155:

Upvote 0
buồn quá đi scan ơi làm gì sao ko làm cứ đánh đập ae vn chi vậy cùng là 1 dân tộc mà

Upvote 0
ae VN với nhau thì tha đi công sức cầy kéo mãi . sang tàu mà hack bon nó

Upvote 0
1 vote đề nghị hacker nhất là ở trong 4rum trả lại acc.

Upvote 0
Vãi chưởng thế đó, có hay thì làm mấy thần" rich " kìa . Nếu mà được thì làm phát mấy thằng TÀU đó. thế mới gọi là hay, chỉ mỗi rình gà VN trình độ cày cuốc hk thôi

Upvote 0
chỉ bit chia buồn với bạn thui. Mog ràng scan sẽ lương tay gửi lại acc cho bạn. coi như làm vc thiện đi scan ak !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back