Ask Xin hướng dẫn kháng nghị kênh 467k Sub bị tắt kiếm tiền

nhocxitai

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Mình có một kênh chuyên về khoa học bí ẩn. Video cắt ghép từ hình ảnh và video ngắn kèm lời thoại. Tháng trước mình bị tắt kiếm tiền do lý do "Sử dụng lại nội dung". Mình đã xóa đi một ít video và đăng ký lại lần hai mà vẫn vậy. Các bạn có thể cho mình biết video sử dụng lại nội dung như thế nào để mình xóa và đăng ký lại được không. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Attachments

53.7 KB · Views: 460
Last edited:
Kênh của mình hơn 250 video nhé, lần này chắc mạnh tay xóa bớt một số video vi phạm bản quyền nhưng ko có gậy đăng ký lại xem. Phải chờ 1 tháng và mất thu nhập :(

Theo mình xóa hết video để làm về vlog. Vì nội dung đã sử dụng lại như vậy thì nó xét tất cả các video từ ngày tạo kênh.

Mình có một kênh chuyên về khoa học bí ẩn. Video cắt ghép từ hình ảnh và video ngắn kèm lời thoại. Tháng trước mình bị tắt kiếm tiền do lý do "Sử dụng lại nội dung". Mình đã xóa đi một ít video và đăng ký lại lần hai mà vẫn vậy. Các bạn có thể cho mình biết video sử dụng lại nội dung như thế nào để mình xóa và đăng ký lại được không. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
30K$ tổng thu nhập các video hãy chỉ mỗi video bác upload vậy ?

Tại sao Kênh của em hơn 8000 Sup mà view không lên bác ơi???

Khiếp
30K$ tổng thu nhập các video hãy chỉ mỗi video bác upload vậy ?
Tổng tất cả video và tiền kiếm đc từ trước tới giờ mà bác.
Khiếp giàu kinh vl, thà nào thấy nhiều người đi làm dạng này và dùng giọng đọc auto luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom