Report Xin hỏi vì sao topic mình bị xoá

Status
Not open for further replies.
Upvote 0
Xin chào cho mình hỏi sao topic mình bị xoá, nếu có gì chưa đúng mong bỏ qua cho, xin cảm ơn
Mình post vào https://mmo4me.com/forums/captcha.43/
KO biết mod nào xoá và ko báo lý do .
Cảm ơn .
là mình xóa nha bạn, box đó chỉ để thảo luận về vấn đề gõ cap kiếm ra tiền, chứ ko phải nơi thảo luận làm sao để giải cap dịch vụ bạn nha

Upvote 0
Bạn có nhầm gì ko nhỉ , topic
Captcha Tools
https://mmo4me.com/forums/captcha-tools.45/post-thread
mà sao lại ko được nhỉ ? Rất nhiều topic tìm cách giải captcha đều ở box này.
Hay dịch vụ có gì với dịch vụ của bạn trong cùng box. vì trước topic mình lập chia sẻ rất lâu nhiều trang và bị bạn @emyeusss7 xoá thì phải, Hay topic mình ko phải với topic của bạn
?
Nếu ko được lập topic thì báo mình vì mình ko hiểu tự nhiên bị xoá ko thông báo gì cả .

Upvote 0
Bạn có nhầm gì ko nhỉ , topic
Captcha Tools
https://mmo4me.com/forums/captcha-tools.45/post-thread
mà sao lại ko được nhỉ ? Rất nhiều topic tìm cách giải captcha đều ở box này.
Hay dịch vụ có gì với dịch vụ của bạn trong cùng box. vì trước topic mình lập chia sẻ rất lâu nhiều trang và bị bạn @emyeusss7 xoá thì phải, Hay topic mình ko phải với topic của bạn
?
Nếu ko được lập topic thì báo mình vì mình ko hiểu tự nhiên bị xoá ko thông báo gì cả .
nếu bạn post trong khu tools thì mình ko bàn cãi, còn bạn post bên ngoại nha, bạn xem lại nhé
và nếu muốn kinh doanh thì bạn chỉ cần very info + đóng bảo hiểm, thì bạn có thể bán thoải mái mà ko ai "dám" xóa bài viết của bạn cả

bổ sung: bài viết từ năm 1 nghìn chín trăm hồi đó thì bây giờ vẫn sẽ bị xóa nếu admin/smod cập nhật rules bạn nha

Upvote 0
Khẳng định mình post trong mục tools
link topic cũ đây
mới đây
Admin check xem có phải trong mục tools ko ? Nếu mod ko vừa lòng với tocpic của mình mình xin lỗi và ko post lại nữa vì là sân chơi của mod của khu vực đó.

Vì topic cũ xoá lâu ko cache google lại được mình ko có bằng chứng nhưng topic mới đây bạn xem có phải mục tools ko ?
Screenshot at Sep 26 23-24-30.png

edit
Sau Lục lại google vẫn cache
Screenshot at Sep 26 23-29-37.png

Last edited:
  • Like
Reactions: Psm
Upvote 0
Upvote 0
Khẳng định mình post trong mục tools
link topic cũ đây
mới đây
Admin check xem có phải trong mục tools ko ? Nếu mod ko vừa lòng với tocpic của mình mình xin lỗi và ko post lại nữa vì là sân chơi của mod của khu vực đó.

Vì topic cũ xoá lâu ko cache google lại được mình ko có bằng chứng nhưng topic mới đây bạn xem có phải mục tools ko ?
View attachment 136210

edit
Sau Lục lại google vẫn cache
View attachment 136211
à mình xin lỗi, mình vừa xem lại, đúng là trong box tools thật, nhưng mà mình có hỏi Shin rồi, captcha muốn kinh doanh thì phải very info và đóng bảo hiểm bạn nha => mod cũng ko ngoại lệ

Upvote 0
Mình không nghĩ chỉ là nhầm lẫn.
Mình không kinh doanh. Mình hiểu vấn để rồi. Xin lỗi đụng vào nồi cơm nhà bạn mod

Last edited:
Upvote 0
Bạn tag @Shin vào làm gì ?
Post bài kiểu như bạn là đc xếp vào mục [ bán hàng trá hình ] rồi, gặp a Tủn là bạn ra đảo mấy kiếp rồi, mình là nhẹ tay rồi, chỉ có xóa bài thôi ^^!
Chỉ duy nhất 1 vấn đề là bạn post link là đủ quyền xóa bài post của bạn rồi ( thời điểm xóa bài ), chứ ko cần thiết phải là bán hàng đâu bạn à !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week