Ask Xin hỏi về vấn đề kênh chính chết và cách giải quyết

vbfonline

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Chào các anh, em có đăng ký một kênh chính và một kênh phụ cùng với một tài khoản cùng gmail và cùng GA. Nay kênh chính của em Chết.

các anh cho em hỏi, kênh chính của em chết, em đã chuyển kênh phụ qua một mail khác để quản lý. Vậy thì tiền mình kiếm được thì vẫn được chuyển vào tài khoản GA của email có kênh chính đã chết, hay là phải liên kết gmail mới liên kết với kênh phụ với một tài khoản GA khác để nhận thanh toán. xin cám ơn các anh.

Bác hỏi kiểu đó ai mà biết phân biệt trả lời đc ! Em thấy bác nên sử dụng , . rõ ràng
Bác nói kênh chính chết thì kênh phụ sao còn truy cập đc đương nhiên là chết theo
Nếu sống kênh phụ j` đó bác đã liên kết GA nào chưa ! cái gì mà mail mới
Kênh liên kết GA nào thì nhận tiền GA đó !
Đương nhiên thu nhập liên kết ngày nào sẽ nhận tiền ngày đó ! còn Die thì hên xui nhận đc

Cám ơn anh đã trả lời.
Kênh chính của em chết, nhưng kênh phụ vẫn sống, em đã chuyển qua email khác để quản lý kênh phụ.
Kênh phụ và kênh chính cùng liên kết với 1 tài khoản GA cùng email, chỉ kênh chính chết còn GA và Kênh phụ cùng email đó thì vẫn sống.
Ý em hỏi là sau khi đã chuyển kênh phụ đến một email mới để quản lý rồi, thì mình có cần phải liên kết email mới liên kết với kênh phụ với một tài khoản GA khác không ? xin cám ơn các anh.

Cám ơn anh đã trả lời.
Kênh chính của em chết, nhưng kênh phụ vẫn sống, em đã chuyển qua email khác để quản lý kênh phụ.
Kênh phụ và kênh chính cùng liên kết với 1 tài khoản GA cùng email, chỉ kênh chính chết còn GA và Kênh phụ cùng email đó thì vẫn sống.
Ý em hỏi là sau khi đã chuyển kênh phụ đến một email mới để quản lý rồi, thì mình có cần phải liên kết email mới liên kết với kênh phụ với một tài khoản GA khác không ? xin cám ơn các anh.
Vẫn kênh đó ! vẫn GA đó thì em vẫn nhận tiền GA đó em ạ :p:p:p

miễn sao GA không bị vô hiệu hóa , kênh còn sống thì còn nhận tiền bạn ah

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom