Xin hỏi về liên kết tài khoản google adsense tới blogspot

Leaders

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chả là có chơi youtube đc 1 thời gian , nay muốn liên kết tới cái blog mà blogspot mới lập cái chữ đăng ký để liên kết tới tài khoản google-adsense bị mờ đi , nó báo là : blog của bạn chưa đủ điều kiện để đăng ký , còn cách nào để liên kết ko hả các bác .
- câu hỏi nữa là mình đã có 1 tk google-adsense nay muốn lập thêm cái nữa vậy info đăng ký có được trùng ko ?. khi log vào acc có phải thay IP ko ? xin cảm ơn.

ko cần liên kết, lấy code add vào blogspot là đc.

TOS adsense quy định 1 ng 1 tài khoản :D bác cứ thế mà liệu

ko cần liên kết, lấy code add vào blogspot là đc.

TOS adsense quy định 1 ng 1 tài khoản :D bác cứ thế mà liệu
Hình như theo mình được biết bây giờ GA không cho lấy code youtube adsense gắn lên blogspot nữa . Nếu muốn chơi blogspot thì phải chờ approve

Chả là có chơi youtube đc 1 thời gian , nay muốn liên kết tới cái blog mà blogspot mới lập cái chữ đăng ký để liên kết tới tài khoản google-adsense bị mờ đi , nó báo là : blog của bạn chưa đủ điều kiện để đăng ký , còn cách nào để liên kết ko hả các bác .
- câu hỏi nữa là mình đã có 1 tk google-adsense nay muốn lập thêm cái nữa vậy info đăng ký có được trùng ko ?. khi log vào acc có phải thay IP ko ? xin cảm ơn.
Có 3 Cách :
+ cách 1 : Chờ 6 tháng ( biết rồi đấy )

+ cách 2 : Dùng acc GA lâu năm và đã từng kiếm được tiền ( reg số lượng vừa phải kẻo nó liệt vào spam đi luôn cái Gmail )

+Cách 3 : Thuê Tôi reg , blog mới toanh liên kết vô tư :)

Cùng sự quan tâm giống như chủ topic, bạn royals cho mình thông tin liên lạc được không, mình cũng không thể liên kết từ blogspot với GA .

Các acc hosted cũ đặt lên blogspot đuợc,đặt lên domain riêng đuợc.Các acc năm nay mới reg thì bị hạn chế nhiều

Hiện tại ngay cả việc đăng ký acc GA hosted từ youtube cũng khó, site blogspot muốn kết nối tới GA phải có tuổi ít nhất 2 tháng, nhưng còn việc hiển thị quảng cáo thì lại là 1 vấn đề, không phải cứ add mã code vào là nó hiển thị đâu.

hồi gần cuối năm 2013 mình cũng thử reg ga cho blogspot nhưng reg 3 lần 5 lần điều bị từ chối. nản quá chơi youtube ga luôn. khoảng nửa tháng sau mình liên kết ga với blogspot thì đc :| vô tư luôn. ko biết năm nay sao mà thấy nhiều ng bảo reg ga khó

GA mới update lại Rule này nọ rồi.
Giờ acc mới đặt code lên web thì hên xui nó chọn lựa thôi.
Đã thử 10 acc trên 10 domain và chỉ duy nhất 1 acc là hiện ads.

Căng nhỉ, càng ngày càng khó kiếm ăn. Thả nào tuần trước đặt mãi ko thấy hiện ad còn tưởng bị lỗi code ngồi check cả buổi

TRẢ LỜI
câu hỏi 1, theo kinh nghiệm mình thì blog mới năm nay ko có cách nào để liên kết bạn nhé
câu hỏi 2 info được phép trùng bạn nhé, nhưng tốt nhất là đảo ngược middle name và first name với nhau bạn nhé
khi log vào acc ko phải thay IP bạn nhé, vẫn log bình thường
nhưng mà GA ko cho phép tạo nhiều acc GA. Bình thường thì làm chục acc rồi log tùm lum chả sao đâu
NHưng một khi 1 acc GA bị block thì die cả đám. Mía ngọt đánh cả cụm bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back