Ask Xin hỏi về cách làm Dropship trên Shoppe

qdetu1

Newbie
Reactions
6
MR
0.054
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
em mới tìm hiểu về dropship các bác cho em hỏi em thấy trên shoppe có những sản phẩm là hàng quốc tế vẩn chuyển từ nước ngoài về. Em đang thắc mắc sao các shop đó có thể ship hàng trực tiếp từ Trung Quốc về đến tay người mua mà ko cần mua về để ở kho hàng ở Việt Nam rồi mới ship cho khách ạ. Vì e nhận hàng thường thấy ghi địa chỉ gửi hàng thẳng từ bên TQ về chứ ko phải địa chỉ gửi hàng là Việt Nam

Shopee nó đồng bộ hóa vs 1 số gian hàng trên taobao . Khi shopee có đơn thì tự động bên taobao có đơn ship về kho shopee ở trung quốc. Cái này là shopee nó dropship bên taobao trung và shopee nó cũng ăn lãi luôn. Hàng bên taobao giá 110k về shopee là 140k

Shopee nó đồng bộ hóa vs 1 số gian hàng trên taobao . Khi shopee có đơn thì tự động bên taobao có đơn ship về kho shopee ở trung quốc. Cái này là shopee nó dropship bên taobao trung và shopee nó cũng ăn lãi luôn. Hàng bên taobao giá 110k về shopee là 140k
Em muốn làm drop như vậy thì làm thế nào để tìm và luên kết đc gian hàng trên taobao ạ

cái này chắc shopee nó ăn hết rồi. ko đến lượt người dùng
shopee nó là thằng trung gian thui mắc gì
có 1 vài sản phẩm chính hãng nổi tiếng như iphone nó với nhúng tay vô bán thui

đầu tiên phải đăng ký bán hàng nước ngoài đã

Các bạn có thể bán trực tiếp trên shopee - Mình bán mà còn ko ăn thua - Dropship thì ăn thua gì

xu hướng là vậy đó bạn, bán từ nhà xưởng bên tq tới tận tay người tiêu dùng vn

Ai cũng nhào vô bán nên ko còn có ăn bao nhiêu nữa rồi

Bác kiếm nguồn hàng phân phối tại việt nam xem :D Em thấy mấy bạn vẫn chơi được đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom