Ask Xin hỏi tỷ lệ Convertion của net

zorbaphat

Junior
Reactions
36
MR
0.036
Các pro cho em hỏi , e chay tôl click cua bac quangvu , Click la 589,uniqueclick là 89 , lead 8 , ,mà Convertion chỉ 9% , ko hiểu là net này họ dùng code gì mà tỷ lệ CR không thay đổi gì vậy ?

Các bác giúp em với

tỉ lệ cr dựa trên uniqueclick b ạ, dùng tôol click thường ko lên đc uni click đâu

Mình có dung chế độ Setting Unique click cua tool quangvu do ban, ty le 95% , mà no lên unique click rất ít , phải chỉnh thế nào vậy ban? Cám ơn bạn

Mình có dung chế độ Setting Unique click cua tool quangvu do ban, ty le 95% , mà no lên unique click rất ít , phải chỉnh thế nào vậy ban? Cám ơn bạn
avazu nó tính click theo unique. mà mỗi ip chỉ được tính unique 1 lần. như b nói thì chắc b đang làm avazu hoặc net nào đó đang tính 1ip = 1click. chỉ có cách tìm nhiều ssh thôi b

avazu nó tính click theo unique. mà mỗi ip chỉ được tính unique 1 lần. như b nói thì chắc b đang làm avazu hoặc net nào đó đang tính 1ip = 1click. chỉ có cách tìm nhiều ssh thôi b
mình cũng gặp net tương tự, click là gần 300 nhưng unique có 8 ah, lead 20 con. và nó ko tính cr dựa vào unique mà lại dựa vào 300 click đó, nên cr vẫn chỉ gần 7% thôi. ko biết sao ko bác @@

đối với các net hasoffers hay đa số các net khác thì tính theo kiểu 1 ip click 10 lần thì tính 10 click nhưng với avz hay các net afftract thì 1 ip dù click 10 lần vẫn tính 1 click thui, vì vậy bạn có ít ssh thì nên tránh xa mấy net tính như vậy ra k có ngày ra đảo :D

đối với các net hasoffers hay đa số các net khác thì tính theo kiểu 1 ip click 10 lần thì tính 10 click nhưng với avz hay các net afftract thì 1 ip dù click 10 lần vẫn tính 1 click thui, vì vậy bạn có ít ssh thì nên tránh xa mấy net tính như vậy ra k có ngày ra đảo :D
làm sao biết net nào là afftract bác?

Click la 589,uniqueclick là 89 , lead 8 , ,mà Convertion chỉ 9%

cr nhiêu % là ổn các bác , cho mình hỏi offer mình quang trọng cr thôi hay có cái nào nữa ko ah thank các bác

Click la 589,uniqueclick là 89 , lead 8 , ,mà Convertion chỉ 9%
chuẩn cr rồi còn tính sai gì nữa, nó tính cr theo cái uniqueclick mà. có ít ssh new thì tốt nhất đừng có ham hố mấy net kiểu này.
click là gần 300 nhưng unique có 8 ah, lead 20 con cẩn thận nhá o_O, nói chung những nét mà nó tính uniqueclick thì mình cứ tự tính cr theo cái uniqueclick ý, ko có nhiều ssh new thì tránh, đừng ham hố làm gì, lại mất công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom