Chat Xin hỏi nguyên nhân và khác phục tài khoản quảng cáo FB bị vô hiệu hóa

lyxuansang9

Newbie
Reactions
16
MR
0.585
Chào mọi người, mình bị vô hiệu hóa tk quảng cáo FB mà khó hiểu quá.

Mình có làm fanpage video hài hước đơn giản thôi, đã chạy quảng cáo mấy tháng nay.

Hơn 1 tháng trước, tk ấy bị vô hiệu hóa QC, bắt gửi giấy tờ xác minh, mình đã gửi và đã được mở lại và cũng chạy quảng cáo tiếp.
Quảng cáo cũng chỉ 1 video duy nhất từ đầu đến giờ.

Thế mà đến hôm nay nó lại khóa và lại bắt gửi xác minh. Không hiểu sao lại xác minh lại nhỉ ?

Trong khi trong phần quản lý quảng cáo chỉ 1 tk này. Tk này trước chỉ đi share link ở các group, nhưng cũng là 2 tháng trước rồi, lâu nay tk này không hề làm điều gì, không share, không cmt ở đâu, hàng ngày chỉ đăng bài cho fanpage của mình.
Fanpage cũng chỉ một mình admin.

Không hiểu vì sao nó lại khóa lại nhỉ ?

Hỏi thêm ae là, nếu tk này không được mở quảng cáo lại thì coi như lại mất Fanpage ư ? Vì nếu không quảng cáo thì gần như không có cách nào phát triển fanpage ổn được.

Thế mà đến hôm nay nó lại khóa và lại bắt gửi xác minh. Không hiểu sao lại xác minh lại nhỉ ?
đó là tính năng, mặc định là như thế rồi. Ai cũng bị như vậy cả. Muốn không bị xác minh thì mua con via bất tử mà chạy.
Hỏi thêm ae là, nếu tk này không được mở quảng cáo lại thì coi như lại mất Fanpage ư ? Vì nếu không quảng cáo thì gần như không có cách nào phát triển fanpage ổn được.
Thì mua con via khác, mua tkqc khác share page vào đó rồi chạy thôi. Quá là đơn giản

đó là tính năng, mặc định là như thế rồi. Ai cũng bị như vậy cả. Muốn không bị xác minh thì mua con via bất tử mà chạy.
Ý mình là bị xác minh lần 2 ấy bạn, khoản 1 tháng trước nó bắt xác minh, đã ok rồi nay nó lại bắt xác minh như lần trước. Lần 2 này thường vẫn xác minh được lại hay coi như die nhỉ ?

Thì mua con via khác, mua tkqc khác share page vào đó rồi chạy thôi. Quá là đơn giản
Cái ấy mình biết nhưng chỉ lo là cứ nhiều lần như vậy đến lúc nó cấm quảng cáo cái fanpage luôn thì coi như mất cả.
Thế nên mình mới muốn biết nguyên nhân ko biết mình đã làm sai vấn đề j :((

AI của Fb nó thích thì nó khoá thôi =))

Ý mình là bị xác minh lần 2 ấy bạn, khoản 1 tháng trước nó bắt xác minh, đã ok rồi nay nó lại bắt xác minh như lần trước. Lần 2 này thường vẫn xác minh được lại hay coi như die nhỉ ?

Cái ấy mình biết nhưng chỉ lo là cứ nhiều lần như vậy đến lúc nó cấm quảng cáo cái fanpage luôn thì coi như mất cả.
Thế nên mình mới muốn biết nguyên nhân ko biết mình đã làm sai vấn đề j :((
sai là dùng fb nhé, cái đó thì giời cứu. tình trạng chung r k khắc phục đc đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,542
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom