New Xin hỏi mọi người JillsClickCorner còn kiên tiền đc không ạ? mình không thấy có mục rút tiền...

laycap1102

Junior
Reactions
58
MR
0.755
Xin hỏi mọi người JillsClickCorner còn kiên tiền đc không ạ? mình không thấy có mục rút tiền...
Như trên, mình mới đăng ký và đã kích đc 1$ nhưng không thấy mục rút tiền, có phải nâng cấp tài khoản mới rút đc phải không ạ

jill hay donkeymail bây h ko kiếm được nữa rồi nhé, bạn chỉ có thể quy đổi ra point để chạy ads thôi chứ ko rút đc tiền nữa rồi

Xin hỏi mọi người JillsClickCorner còn kiên tiền đc không ạ? mình không thấy có mục rút tiền...
Như trên, mình mới đăng ký và đã kích đc 1$ nhưng không thấy mục rút tiền, có phải nâng cấp tài khoản mới rút đc phải không ạ
Nát rồi bác ạ

View attachment 178234
Xem hình này ký ức 10 năm trước trở về

jill hay donkeymail bây h ko kiếm được nữa rồi nhé, bạn chỉ có thể quy đổi ra point để chạy ads thôi chứ ko rút đc tiền nữa rồi

Cảm ơn bạn, vậy từ bỏ thôi
Còn traffic là còn quy ra được tiền bác à, các bác bỏ ptc còn tôi già rồi sang châu phi để tuyển ref, cũng không phải là ăn tiền ref mà là tăng người dùng cho trang mình mua quảng cáo mà thôi. Có traffic là có tiền

jill hay donkeymail bây h ko kiếm được nữa rồi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,333
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back