Chà cái hồi khoảng 5 . 6 năm trước mới vào mmo khoái thằng này mà ko chơi đc.

Chào BQT,

Tôi xin hỏi Mod nào đã xoá topic "CLIXSENSE đã trở lại" ở bên box PTC? Topic này tôi lập cách đây 2 ngày, hiện đã có khoảng 500 lượt view và nhiều bình luận, topic mới bị xoá sáng nay!

Xin cho tôi biết cái lý do tâm phục khẩu phục với ợ!

Last edited:
kiếm đc bao $/ngày ad?
Bạn kiếm được $0.02/ngày nếu chỉ click ads thôi, còn làm tasks/surveys/offers đc thì sẽ đc nhiều hơn, hiện tại bạn đã click được 12 ads, mình nhận được từ bạn tổng là $0.0063

Account mình từ 1/5-4/5 hiện đang có $0.28 với 13DR:)

ClixSense đã cho phép thành viên tại Việt Nam đăng ký rồi mọi người ơi! Đăng ký thôi mọi người!

Tại ClixSense có thể làm các việc sau:

• View Ads: Xem các quảng cáo PTC
  • Surveys: Trả lời khảo sát (Hiện tại vẫn chưa mở cho các thành viên tại Việt Nam, không biết lúc nào mới mở. Tiếc thật :()
  • Offers: Làm các offers như các trang khác. Nhiều loại offers như Persona.ly, TrialPay, Matomy, Adscend...
  • Tasks: Làm các task CrowdFlower.
  • ClixGrid: Click lưới quảng cáo.

Chính tại ClixSense là làm Task, Offers, Surveys. Nhất là Task vì đây có nhiều task có giá trị cao tăng dần theo cấp độ. Còn Surveys thì mong ClixSense mở cho thành viên tại Việt Nam sớm.

Thôi, đăng ký thôi mọi người ơi!!! Nếu ai đăng ký bằng link ref thì mình cảm ơn rất rất nhiều :):)

Link ref: http://www.clixsense.com/?r=11118828

Link no ref: http://www.clixsense.com

ref mấy ngày trước r mà chưa rãnh click, báo danh trước, id hoamaudon03

Chào các bác, chúc các bác kiếm được nhiều tiền trong ngày hôm nay. Xin thông báo với các bác một tin vui là tôi đã thấy khảo sát xuất hiện ở tab Surveys rồi, với giá làm khảo sát như thế này bảo sao ở bên Tây Clixsense hot đến như thế, các bạn Tây có khảo sát để làm đều đều với rate cao ngất ngưởng thì chuyện Clixsense lên ngôi "Queen" là điều dễ hiểu

Attachments

258.1 KB · Views: 206
Chịu khó làm task cũng có thể tích góp đủ $ để nâng cấp các bác ạ, đang có mấy task 13 cent, làm task đầu còn bỡ ngỡ - sau vài lần thì quen

Attachments

229.1 KB · Views: 146

cũng ngon đó các bác :)

Attachments

41.8 KB · Views: 104

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member