Help Xin hỏi có bác nào thành công Confirm Identity

chovinhlong

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Không biết trong đây có anh em nào thành công chưa nhĩ, mình bị một tháng nay, phone các kiểu, mail hơn 100 lần, send ìifo mail, fax online, cả fax ngoài nhưng toàn nhận được mail trả lời tự động không giải quyết được, bọn nó hình như support không đồng nhất, lúc kêu fax qua số này, lúc fax qua số kia nãn quá...có bác nào thành công chưa để em biết em còn đánh tiếp..hoăc bỏ không kiện cáo nữa

acc vn thông tin chính chủ

nếu bạn thấy khó quá thì nhờ bác @PhạmThi làm DV thì sẽ nhanh hơn.....

Còn tự làm thì mình hướng dẫn như sau:

1- Vào mở một support ticket > nói rõ là đã call nhiều lần + đã send docs ko ai giải quyết.

2- Xong rồi reply lại docs + vài dòng mess để PP nó giải quyết.

3- Có thể thì call số PP US

Sao nhiều bác dính thế ta, mình có 1 con âm cả đống mà nó chưa bào giờ hỏi mấy thứ này

Lúc trước tới gần 3k , đòi mãi mấy ông kia mới trả ít, tới giờ còn âm mấy trăm, để đó luôn, khi nào có tiền thì trả nó, không thì xù luôn
Của e hồi trc bị kẻ ác mua hàng bằng tiền bẩn rồi quay ra âm gần 1k, e phải add zô trả mặc dù biết paypal cũng ko qua VN kiện đâu nhưng dính liếu tiền bạc cũng ghê răng, trả xong thấy thoải mái khỏi phải lo lắng nhiều.

Của e hồi trc bị kẻ ác mua hàng bằng tiền bẩn rồi quay ra âm gần 1k, e phải add zô trả mặc dù biết paypal cũng ko qua VN kiện đâu nhưng dính liếu tiền bạc cũng ghê răng, trả xong thấy thoải mái khỏi phải lo lắng nhiều.
Nó đòi đòi làm gì chút tiền đấy, nó có riêng một quỹ dự phòng rủi ro khá bự.

paypal bây giờ mà gửi file cho nó qua mail là sẽ có một mail tự động báo rằng " vì lý do bảo mật chúng tôi không chập nhận tài liệu gửi qua mail" rồi chĩ dẫn 3 lựa chọn trong đó 2 lựa chọn là không thể upload file được. chỉ có fax rồi mỏi đứa chỉ một số fax khác nhau. hồi trưa có một em bên au còn kêu mình login bằng paypal.com.au rồi fax qua au..bọn nó support nhưng eo biết tài khoản mình bị gì, đưa thì nói mình yêu câu thay đổi tên làm theo hướng dẫn này, đứa nói tài khoản của bạn là thừa kế từ người chết yêu cầu mình gửi giấy chứng tử....đủ các kiểu
chỉ nói 1 từ là NÃN cách support vô trách nhiệm không kiểm tra, trả lời tự động

tạo acc mới thì có 2 lựa chọn, không biết chọn cái nào.."Buy with PayPal" hay "Receive payments with PayPal" mình củng định tạo lại mới nhưng tạo khi chọn "Receive payments with PayPal" nhận thanh toán thì thì bị giữ lại 21 ngày chúa ghét cái này, vì tài khoản của mình chủ yếu nhận thanh toán từ các quảng cáo...anh em ai tư vấn cái vụ này luôn

Mình cũng bị đây.
PhamThi Lại off tận 15/7 mới work lại.
4 ticket 4 support khác nhau.
Cùng một câu trả lời dm nó. giam pp gần 1 tháng rồi. :mad:

Chỉ có gửi CMND và proof address thôi mà.
Acc chính chủ thì làm gì mà lo.
Cứ log acc rồi nó có chỗ thông báo. Cứ theo đó mà up document.
Mình làm hoài, 2-3 ngày là qua

Chỉ có gửi CMND và proof address thôi mà.
Acc chính chủ thì làm gì mà lo.
Cứ log acc rồi nó có chỗ thông báo. Cứ theo đó mà up document.
Mình làm hoài, 2-3 ngày là qua

Đợi cả tháng trời rồi bác.
2-3 bus day gì mà 1 tháng :confused: :confused: :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week