Xin hỏi cách sử dụng Hand2note.

hocpoker2021

Senior
Reactions
148
MR
0.298
Em mới học choi poker, em download Hand2note theo hướng dẫn trên mạng và chơi tại Pokerstars.eu, Hand2note em mở lên không thấy thông tin gì cả chỉ thấy ghi số liệu là ... trống trơn.

Các bậc tiền bối cao thủ cho em hỏi về cách sử dụng HUD này với ạ, em hiện ở TPHCM quận Tân Bình gần chợ Phạm Văn Hai ngã ba Ông Tạ ngã tư Bảy Hiền, nếu có bác nào ở gần có thời gian chỉ tận mắt cho em thì quá tuyệt vời luôn, em xin phép mời uống cafe ạ.

bạn vô trong setting pokerstars bật cái save hand history lên chưa?
Nên đổi qua .com đi nó hơi khó vô tải thôi, chứ tải xong là chơi bình thường, nghe trên twoplustwo họ bàn là .uk bị mấy cái self-limit, với hơi khác vài chức năng so với .com.

bạn vô trong setting pokerstars bật cái save hand history lên chưa?
Nên đổi qua .com đi nó hơi khó vô tải thôi, chứ tải xong là chơi bình thường, nghe trên twoplustwo họ bàn là .uk bị mấy cái self-limit, với hơi khác vài chức năng so với .com.
sasura cho em xin hướng dẫn download cái .com với ạ.
Em mở .com thì bị chặn.
Đổi ip qua mỹ thì nó không cho chơi tiền ra .net hay .bet
Đổi qua Anh hay các nước thì nó ra .eu ạ.
Cảm ơn.

sasura cho em xin hướng dẫn download cái .com với ạ.
Em mở .com thì bị chặn.
Đổi ip qua mỹ thì nó không cho chơi tiền ra .net hay .bet
Đổi qua Anh hay các nước thì nó ra .eu ạ.
Cảm ơn.
đổi qua Canada. Nếu bạn xài viettel thì thay vì gõ pokerstars.com thêm www thành www.pokerstars.com
Còn ko thì tải file link google drive mình tự up nè.

Last edited:
Em đổi ip sang Canada và download được rồi cảm ơn bác.
Em mới học poker chỉ mới qua được phần luật chơi thôi, bác lâu năm cho em hỏi, nếu đi theo đường cày tiền thì chuyên về Limit hay NL ngon hơn ạ.
đổi qua Canada. Nếu bạn xài viettel thì thay vì gõ pokerstars.com thêm www thành www.pokerstars.com
Còn ko thì tải file link google drive mình tự up nè.

Em đổi ip sang Canada và download được rồi cảm ơn bác.
Em mới học poker chỉ mới qua được phần luật chơi thôi, bác lâu năm cho em hỏi, nếu đi theo đường cày tiền thì chuyên về Limit hay NL ngon hơn ạ.
Mình chỉ chơi NL. Limit ít người chơi lắm

1637465868337-png.189285

Em dùng phần mềm free Hand2note để xem lại history ván đấu, thì thấy phần mềm tính +/- EV giống y chang như +/- tiền luôn, theo những gì em đọc trên mạng thì EV và tiền sau số lượng ván rất lớn nó mới tiến về gần nhau, về cơ bản là không bao giờ giống nhau hoàn toàn.
Các bros cho em hỏi như này là sao, do em đánh tập trên play money nên nó vậy hay mặc định phần mềm Hand2note là vậy kể cả với cash real game, để em biết đường còn kiếm phần mềm khác, em cảm ơn các bros.

Em hiện đang sử dụng phần mềm Hand2note HUD trong bàn, các bros đã sử dụng qua phần mềm này cho em hỏi, là em chỉ thấy hiển thị HUD của 5 đối thủ, chứ HUD của em không hiện lên.
Vì 1 số lý do riêng, em muốn hiển thị HUD của em lên luôn cho đủ 6 cái HUD chứ không phải chỉ 5 cái thiếu 1 cái của em như hiện nay, mong các bros giúp đỡ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom