Xin giúp đỡ về việc lấy lại TK Paypal đã verify

Casper

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Tình hình là mình mới bị scamer lấy mất acc PP , đã verify bằng visa đầy đủ , có bạn nào biết cách gửi ticket để lấy lại acc thì giúp mình với .
tình trạng là nó đã change email , pass , và câu hỏi bí mật .
Thanks

Last edited by a moderator:
call lên PP thôi cậu .

chủ thớt có ý đồ j đấy. bên này mình thấy bạn bảo đã giao dịch xong rồi mà sang đây lấy lại PP là sao

Mình cũng vừa bị hack cách đây gần nửa tháng
@@
Cũng may là lấy lại được.acc chưa veri
mẹ cha thằng Rinny :binhsua157:

Chủ thớt là scammer chăng ? :binhsua146:

làm sao dổi dc pass và câu hỏi bảo mật thế bác, log vào acc mà chả biết chỗ nào dể dổi. có mấy cái PP US đã ver, thơm béo

mình cũng mới bị lấy mất pp
hôm đó bị scam mất 21pp, mình ko dis dc nó bảo dis hộ, thấy nó trong danh bạ yahoo nên tưởng tử tế ai ngờ hôm đó bị scam tiền lại còn mất luôn acc mới đau chứ.
gửi ticket cho bọn pp nó bảo gọi điện cho nó, chắc mình phải đi học tiếng anh cấp tốc quá :)) :D
yahoo của nó đây nè mọi người xem có biết ko nhé: tuanlinh1728

hôm đó bị scam mất 21pp, mình ko dis dc nó bảo dis hộ, thấy nó trong danh bạ yahoo nên tưởng tử tế ai ngờ hôm đó bị scam tiền lại còn mất luôn acc mới đau chứ.
gửi ticket cho bọn pp nó bảo gọi điện cho nó, chắc mình phải đi học tiếng anh cấp tốc quá :)) :D

sao giống nick rinny thế

Thắc mắc tuanlinh1728 thì qua bên topic này http://mmo4me.com/showthread.php?86427 :hihi:

xem ra nạn nhân của cậu ấy nhiều nhỉ ? :))
mình cũng là nạn nhân :(

Tình hình là mình mới bị scamer lấy mất acc PP , đã verify bằng visa đầy đủ , có bạn nào biết cách gửi ticket để lấy lại acc thì giúp mình với .
tình trạng là nó đã change email , pass , và câu hỏi bí mật .
Thanks

Change mail xong remove mail ra thì có lên giời cũng không lấy lại được

mình đã hỏi thớt bán acc pp cho bạn kia giá bao nhiêu đây mà

Mình bị rinny hack mất acc....nó kêu dis giao dịch....xong scam và lấy luôn account
Mà hình như thằng thớt là thằng rinny thì phải :binhsua159:
Mình cũng không giỏi tiếng anh,nhưng mình nhờ người nào đó giỏi english,call hộ...
Paypal cho phép bạn nhờ một người đại diện để gọi,nhưng bắt buộc bạn phải ngồi bên cạnh để họ có hỏi gì thì phải trả lời
Đây thì mình dùng chiêu trá hình,nhờ 1 người gọi,mình đưa hết thông tin...nên đóng vai như thật :binhsua168: Sau đó,paypal đã call lại cho mình ... chỉ nháy mới vl chứ ==",Sau đó pp đã nói là đã theo dõi tk của mình,biết rằng tk đó đã bị hack...hôm kia pp gửi mail về báo đã thay đổi về email chính của mình và yêu cầu reset password ^^
Hoặc các bạn có thể vào đây: https://www.paypal.com/vn/webapps/mpp/security/home
Click vào ô chữ : "Start an unauthorized transaction claim" phía bên tay trái để hoàn thành các thông tin
chúc các bạn sớm lấy lại được tài khoản

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back