Xin giúp các đàn anh đàn chị giúp đỡ người nghèo mới này

NomNomMan

Newbie
Reactions
4
MR
0.274
Chào các đàn anh đàn chị trong web, em là người mới trong việc kiếm thêm thu nhập qua MMO, khi đang tìm cách kiếm tiền qua MMO thì em đã thấy trang web này nên vào xem và em không ngờ thực sự MMO nó đã phát triển 1 cách kinh khủng như thế này, trước nay em chưa từng nghĩ sẽ có nhiều cách kiếm tiền như thế này, em từng nghĩ sẽ tập trung vào pay per click trước để ổn định sau rồi tìm hiểu mấy cái khác nhưng đọc được mấy bài viết của anh chị khác không biết giờ chỉ học pay per click có sống nổi không nữa, giờ em không giỏi tiếng anh nhưng cũng học qua chút đủ để giao tiếp với người ta mà thôi, xin nhờ anh chị giúp em tìm công việc nào 1 ngày kiếm 15$ được không ạ, em xin làm chăm tháng có 10tr sống qua ngày thôi 🥲, em mới ra trường nên sắp chết đói rồi ạ, xin hãy giúp em, sau này em xin hậu tạ

Nếu không thể tự mò mẫm thì mình nghĩ nên từ bỏ đi. mmo thực sự nếu tút đang kiếm được tiền chả ai dại đi dạy free cho người khác. còn tút mà ai share free 1 là nát bét 2 là đang tuyền ref. bỏ tiền ra học chưa chắc người ta đã chỉ cho hàng ngon nữa là :ami_fat_cat_026:

Upvote 0
Nếu không thể tự mò mẫm thì mình nghĩ nên từ bỏ đi. mmo thực sự nếu tút đang kiếm được tiền chả ai dại đi dạy free cho người khác. còn tút mà ai share free 1 là nát bét 2 là đang tuyền ref. bỏ tiền ra học chưa chắc người ta đã chỉ cho hàng ngon nữa là :ami_fat_cat_026:
kiến thức đã được tiếp thu :ami_fat_cat_065:

Upvote 0
1/ LẬP NHIỀU NICK TELE
2/ LẬP NHIỀU NHÓM TELE
3/ CÀO CÁC CLIP X HAY VỀ MÁY
4/ CẮT GHÉP CHỈNH SỬA CÁC ĐOẠN GAY CẤN
5/ ĐĂNG LÊN CÁC NHÓM TELE DO MÌNH QUẢN LÝ
6/ CÂU KÉO NGƯỜI DÙNG THAM GIA NHÓM
7/ NGƯỜI DÙNG SẼ TỰ ĐĂNG NỘI DUNG CỦA HỌ, MÌNH PHẢI KIỂM DUYỆT
8/ KHI LƯỢNG MEMBER ĐÔNG THÌ CHƠI RÚT GỌN LINK
9/ ĐẶT ADS CỜ BẠC VÀO CÁC NHÓM TELE
10/ QUAN TRỌNG LÀ PHẢI CÓ GIẢI PHÁP ẨN DANH, TIÊU HỦY MÁY TÍNH KHI CẦN...

Upvote 0
1/ LẬP NHIỀU NICK TELE
2/ LẬP NHIỀU NHÓM TELE
3/ CÀO CÁC CLIP X HAY VỀ MÁY
4/ CẮT GHÉP CHỈNH SỬA CÁC ĐOẠN GAY CẤN
5/ ĐĂNG LÊN CÁC NHÓM TELE DO MÌNH QUẢN LÝ
6/ CÂU KÉO NGƯỜI DÙNG THAM GIA NHÓM
7/ NGƯỜI DÙNG SẼ TỰ ĐĂNG NỘI DUNG CỦA HỌ, MÌNH PHẢI KIỂM DUYỆT
8/ KHI LƯỢNG MEMBER ĐÔNG THÌ CHƠI RÚT GỌN LINK
9/ ĐẶT ADS CỜ BẠC VÀO CÁC NHÓM TELE
10/ QUAN TRỌNG LÀ PHẢI CÓ GIẢI PHÁP ẨN DANH, TIÊU HỦY MÁY TÍNH KHI CẦN...
Ý anh là lấy lợi nhuận từ việc người ta bấm vào link ads của mình à, nhưng bữa trước em đọc tin tức nào đó lâu rồi có ông lẩu cua bò 🐄 nào đó trên tele bị bế đi rồi, giờ đặt ads cờ bạc thì bế vài cuốn lịch luôn, ẩn danh thì bằng hệ điều hành củ hành Tor được không nhỉ :ami_fat_cat_014:, người ta dò địa chỉ của mình thì mình rút dây mạng ra

Upvote 0
Ưu tiên người già cả trước em nhé. A là già ở MMO này 2-3 năm nay không kiếm được đồng nào. Chú chân ướt chân ráo mới vào cứ bóp còi đi trước vậy. AE xin chỉ cho tôi cách kiếm 5$/ngày.

Upvote 0
Đang rên không có gì ăn. Sợ chết thì đừng làm Ra chạy Grab cho nhanh. Bạn mò lên Tele đi hàng trăm nghìn group X kìa. Con ếch chết tại cái miệng thôi. Mới có ít thu nhập đi nhậu vỗ ngực xưng tên.
Khi làm group lớn quá rồi thì bán Group xây group khác. Group quá lớn sẽ bị mấy anh dòm ngó.
cám ơn sếp đã ban tặng kiến thức - mốt em thành đạt xin sẽ hậu tạ sau :ami_fat_cat_002:

Upvote 0
Chào các đàn anh đàn chị trong web, em là người mới trong việc kiếm thêm thu nhập qua MMO, khi đang tìm cách kiếm tiền qua MMO thì em đã thấy trang web này nên vào xem và em không ngờ thực sự MMO nó đã phát triển 1 cách kinh khủng như thế này, trước nay em chưa từng nghĩ sẽ có nhiều cách kiếm tiền như thế này, em từng nghĩ sẽ tập trung vào pay per click trước để ổn định sau rồi tìm hiểu mấy cái khác nhưng đọc được mấy bài viết của anh chị khác không biết giờ chỉ học pay per click có sống nổi không nữa, giờ em không giỏi tiếng anh nhưng cũng học qua chút đủ để giao tiếp với người ta mà thôi, xin nhờ anh chị giúp em tìm công việc nào 1 ngày kiếm 15$ được không ạ, em xin làm chăm tháng có 10tr sống qua ngày thôi 🥲, em mới ra trường nên sắp chết đói rồi ạ, xin hãy giúp em, sau này em xin hậu tạ
Bác mới tập chơi MMO mà muốn 15$ thì khó quá, cái gì cũng phải từ từ ms lên dần được Bác ạ. cố gắng chăm chỉ học hỏi trong nhóm xem có gì hay thì áp dụng Bác ạ

Upvote 0
Mới chơi mà ngày 15$ thì khó rồi, nếu coi nó như 1 nghề tay trái thì ok, kiếm ít tiêu xài hay bỉm sữa cho con thì được

Hướng dẫn kiếm tiền cafe mỗi ngày vốn từ 100k

Telegram: LisaRose9x

Upvote 0
tự mò gg thôi b

Upvote 0
giờ có 1 số cách kiếm MMO thông dụng, kiếm nhiều hay ít tùy thuộc vào năng lực:
- làm nhiệm vụ, click quảng cáo: timebucks, coinpayu...
- tiếp thị liên kết sàn TMĐT, app: accesstrade, dimuadi
- tuyển ref các sàn forex, tiền điện tử thu nhập cũng khá cao
- làm web mmo
- KOL

Upvote 0
Kg đơn giản vậy đâu.
Mmo cả triệu người làm.
Chỉ những người xuất sắc mới có $.
Mới như bro cần làm nhiều, tự có hướng đi riêng.
Chả ai giống ai.
Tham khảo

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week