Xin giẢi Đáp giúp tôi vỀ lr

chuyện là thế này, sáng nay tôi nhận được mail của LR co nội dung như sau:
"[CENTERCONGRATULATIONS!
YOU WON $500!
][/CENTER]

Liberty Reserve gives members random cash prizes. Today, your account has been selected as the one of 12 top winners accounts who will get cash prizes from us. Please click the link below and follow instructions on our web site. Your money will be paid directly to your Liberty Reserve account.

Click here to get your prize:
http://link

Sincerely,
The Liberty Reserve staff"
Khi click vào link thì chẳng đi tới đâu cả toàn báo lổi.
Mong moi người giúp dùm

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
Chat with me via Skype
Chắc là lúc click vào link đã có 1 file virus nó tự động tải về máy cậu rồi! Liệu hồn mà diệt virus hoặc ghost lại máy đi không sau này sẽ được nếm mùi vị bị mất! :m146:

Upvote 0
Reactions
209
MR
0.000
Những link thư rác bạn phải xem địa chỉ thư cẩn thận.
Ko lẽ tự dưng nó cho bạn tiền. Cẩn thận link đó có virus hoặc lừa đảo. Có thể bjo bạn chưa có gì. Nhưng về sau nếu pt lên rồi nó ăn cắp đc mail .. của bạn thì sẽ thế nào.

Upvote 0

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
kiểm tra oy nhưng không thấy kon naò. lr nó gửi wa mà

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

uh nhĩ.thui không de y toi kai no. cam on moi nguoi giai ap.

Bạn thích thì mình mail cho bạn 1 mail có địa chỉ từ Nhà Trắng -Wasington DC :)) Thông báo bạn bị truy nã toàn thế giới ;)

Cái tên Liberty reserve kia là do nó điền vào phần Cc trong email nên nó mới thế .Bạn phải xem địa chỉ gửi thư cho bạn là gì ,chỗ From đó :D Cẩn thận nhé ko lần sau dính chưởng đấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week