xin được giúp đỡ vài vấn đề về các site buxhost

votinh2005

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình là newbie mới tham gia rất mong mọi người giúp đỡ.
Mỉnh có tham gia các site bux host, nhưng gặp 1 vấn đề là:

Balances & investments
Account Balance $1.0421 <-- so tien minh kiem duoc tu click
Purchase Balance $1.6000 <--- cho nay ko hieu lam
Your investment $0.00 <-- so tien minh phai dau tu dug ko moi nguoi
Total paid $0.00 (0.0%) <-- so tien minh dc huog

Mình vào phần addfund , thi thấy có 2 tùy chọn là add money tu AP và từ balance vào. minh chon add tu balance vào thì thấy nó chuyển money wa Purchase Balance nhưng ở phần Your investment vẫn không được + money vào? như vậy là phải add từ AP tiền thật của mình vào hả mọi người, vậy cái phần Purchase Balance thì như thế nào mong mọi người giải thích tỉ mĩ dùm newbie như mình vậy, Thank mọi người nhiều.

uh...add tu balance vao pủchase de mua ref thoi.
hinh nhu cai purchase de mua ref va quang cao thoi..

Upvote 0
Èo,đag onl fone nên k tiện n0i nhjều.Đúng là fải add từ AP or Pp thì nó mới tính số tiền invest pạn nhé.Hoặc pạn dùg AP nâng cấp sẽ tính là invest.Jờ pan add vào P balance rùi thì chỉ dùng để mua quảg cáo,đặt banner hoặc thue ref thui.Chỉ khi nào site scam hoặc thừa tiền ở main acc thì hãy add fund nhé.Hiz,chia bùn!

Upvote 0
ko cần add fund vẫn pay đc mà, tùy từng site bắt add fund thôi mà những site add fund thì ko đc tốt cho lắm

Upvote 0
ko cần add fund vẫn pay đc mà, tùy từng site bắt add fund thôi mà những site add fund thì ko đc tốt cho lắm
Chắc site của bạn này bị bắt invest mới cho payout. Nếu site của bạn bắt như vậy thì phải add fund hay nâng cấp acc mới cho rút

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week