xin dự án làm capcha

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Mấy anh cho em xin link dự án làm capcha solo với em thấy qlink vơi kolo lâu lắm rồi giờ làm ở 2 dự án đó có ổn ko ak hay ai có dự án nào ngon chia sẻ em với em cảm ơn

Gogetsome , pix :D

[QU OTE="mrteo, post: 4654128, member: 12239"]Gogetsome , pix :D
Anh cho em biết chi tiết 2 dự án đó được không ak[/QUOTE]
Trong box captcha đó bác, chịu khó nghiên cứu đi bác , pix thì tạo được acc , gogetsome thì phải mua acc :D

Anh cho em biết chi tiết 2 dự án đó được không ak
Trong box captcha đó bác, chịu khó nghiên cứu đi bác , pix thì tạo được acc , gogetsome thì phải mua acc :D[/QUOTE]
pix mình tạo acc r join group à bác có mở 1 lần 7 8 cửa sổ vậy có tool chuyển cửa sổ k bác

Trong box captcha đó bác, chịu khó nghiên cứu đi bác , pix thì tạo được acc , gogetsome thì phải mua acc :D
pix mình tạo acc r join group à bác có mở 1 lần 7 8 cửa sổ vậy có tool chuyển cửa sổ k bác[/QUOTE]
Có luôn đó bác :D

pix mình tạo acc r join group à bác có mở 1 lần 7 8 cửa sổ vậy có tool chuyển cửa sổ k bác
Có luôn đó bác :D[/QUOTE]
mình làm solo có tool free ko bác ? em newbie chỉ mún dành 4 5 tiếng 1 ngày gõ captcha cũng đc từ có vốn r hãy tính tiếp

Có luôn đó bác :D
mình làm solo có tool free ko bác ? em newbie chỉ mún dành 4 5 tiếng 1 ngày gõ captcha cũng đc từ có vốn r hãy tính tiếp[/QUOTE]
Muốn có vốn thì gõ trên web trước :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week