Help xin code làm site

taya.xiig

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Mã nguồn DLE , gà IT thì không nên làm site , khi bị DDOS bạn sẽ tính sao ?

Không có kiến thức về IT thì làm site làm gì :binhsua58:

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ko có kiến thức IT vẫn làm site đc, đây là site mã nguồn DLE, wordpress thấy thích hơn :D, bạn google rồi từ từ học hỏi :)

winwin82

Junior
Reactions
75
MR
0.000
mọi người ai biết code site này là code j ko. chỉ e với e gà it
http://www.warezex.com/

Bạn đã bị bắt

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Ko có kiến thức IT vẫn làm site đc, đây là site mã nguồn DLE, wordpress thấy thích hơn :D, bạn google rồi từ từ học hỏi :)
Không phải ko biết đâu, đây là một chiêu PR cho site đó, mọi người muốn biết nó là loại site gì thì phải bấm vào liên kết =>page view + traffic tăng

VLVL

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Bạn đã bị bắt

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Không phải ko biết đâu, đây là một chiêu PR cho site đó, mọi người muốn biết nó là loại site gì thì phải bấm vào liên kết =>page view + traffic tăng

bác chỉ dc cái nói đúng

úp giùm chủ thớt

woaini1991

Hero
Verified
Reactions
2,182
MR
0.000
Bạn đã bị bắt

Lại còn thế nữa à!
THua chủ thớt :|

buoito

Newbie
Reactions
45
MR
0.000
thứ gì ko làm đc thì có thể mua đc = tiền ;;)

Nếu bạn cần thì có thể thuê mình :D mình lo từ a đến z (bao gồm cả domain, hosting,...)

PM nếu cần :">

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
Có 1 site để xài thằng ngu ngồi nghịch cũng mất 1 ngày là cùng, làm cái hót + up cái source là xong
Làm sao cho site được nhiều người biết đến và giữ cho nó hoạt động tốt trước lũ cơ hội mới là vấn đề :))

Nếu thế thật thì chủ Topic đúng là gà thật :)) chẳng ai SEO bằng cách này cả =))

Có 1 site để xài thằng ngu ngồi nghịch cũng mất 1 ngày là cùng, làm cái hót + up cái source là xong
Làm sao cho site được nhiều người biết đến và giữ cho nó hoạt động tốt trước lũ cơ hội mới là vấn đề :))

Nếu chưa biết gì về làm web thì đố ngồi 1 ngày làm đc đấy :))

warezex_com

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
đùa tý cho vui, các bác cứ nóng, hiện tại site e đang cần author, các bác spamer ptu vào giúp e với

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

bác chỉ dc cái nói đúng

úp giùm chủ thớt
cảm ơn cậu

Last edited by a moderator:

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
Mã nguồn DLE , gà IT thì không nên làm site , khi bị DDOS bạn sẽ tính sao ?

Không có kiến thức về IT thì làm site làm gì

nghe bạn này nói hay nhỉ. Thê không biết gì về IT thì không được làm wed à. Còn bị DDOS làm sao thì chắc ai cung biết. Haizz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week