Solved Xin cho mình hỏi thanh toán qua Donkeymails?

Status
Not open for further replies.
Chào mọi người, hiện mình có tham gia donkeymails được khá lâu, nhưng chưa rút tiền được lần nào bởi donkeymails ko thanh toán, chẳng là khi mình kiếm đủ 2,5 $, nhưng khi yêu cầu rút thì chờ hoài vẫn không thấy họ thanh toán, chỉ thấy dòng đợi là bạn đang ở vị trí thanh toán thứ bao nhiêu đó, nhưng khi ở vị trí 29 vẫn ko thấy donkeymails thanh toán. Cứ khi hết ngày họ thanh toán mình yêu cầu thanh toán lại, và cứ thế lặp lại hoài mà tiền rút vẫn chưa thấy đâu.

Kiểm tra email cũng chẳng thấy họ báo gì, vẫn thực hiện kiếm tiền bình thường nhưng rút thì ko thể nào, các bác nào đã được thanh toán mong cho mình biết họ cần gì để thanh toán. Mình rút qua các phương thức paypal, payza, LB nhưng cái nào cũng như nhau, chẳng xi nhê.

Mong giúp đỡ, xin chân thành cảm ơn mọi người!

clydesdale

Senior
Reactions
168
MR
0.000
Nó có thông báo từ khoảng nào tới khoảng nào đến đó sẽ pay chứ không pay theo kiểu request.Mà hiện tại nó có cái notice change payment method thành sensipay

Upvote 0

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Đã nhận thanh toán đều đều từ donkey và chưa bị quịt lần nào nhé,do cậu chưa hiểu rõ quy tắc thanh toán của nó thì phải.Thứ nhất donkeymail pay theo đợt,1 tháng pay 2 lần,mỗi lần cách nhau từ 10 đến 15 ngày từ lúc đóng-mở cổng thanh toán.Lần gần đây nhất là ngày 31 tháng 5.Thứ 2 donkeymails khi cổng thanh toán đã đóng thì ko thể yêu cầu rút tiền do admin và các support bận check và trả tiền.

Upvote 0

fredevans

Junior
Reactions
66
MR
0.000
Thanks mọi người đã giải đáp, nhưng mình chẳng có thông báo gì cả, khi rút thì được cái tin này:
Your cashout request of 2.51 USD (PayPal ) from 06/04/2013 11:00 is in the queue position 713.

Sau đó vài ngày thì nó đóng cổng để thanh toán từ ngày bao nhiêu đến bao nhiêu đó, tuy nhiên chờ mãi vẫn không thấy nó trả, chẳng hiểu nổi dù đã tham gia donkeymails hơn cả năm nay. Chắc bỏ quá,hix

Upvote 0
Reactions
25
MR
0.000
Đã rút vài lần. Chưa hề gặp vấn đề j. Cứ đợi đi bác, khi đó mình sếp thứ 241 xuống 51 là nó đóng cửa thanh toán để pay. Vài ngày sau nhận đc tiền:binhsua07:

Upvote 0
site đó thanh toán chập cheng lắm, thằng tàu khựa nên hơi ức chế

Tàu khựa gì vậy pa,site này của Hà Lan,gia đình ông admin sống ở Rotterdam nhé.

Chủ thớt nói thế nào ấy,trước giờ mình nhận cũng hơn cả trăm $ từ thằng này rồi,chưa gặp vấn đề gì cả rừ chuyện lâu lâu nó hứng lên ban acc lung tung,chứ chi trả cho member thì vẫn bình thường.

Nếu có thắc mắc gì thì pm yh taitruong1990 nhé,mình chiến thằng này nhiều nên có thể giúp đc chủ thớt.

Upvote 0

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Chào bạn,

Donkeymails Paid theo từng đợt, bạn chỉ cần Request khi đã làm đủ min thì tự động $ nó sẽ về tài khoản của bạn,

Chúc bạn vui vẻ,

Thân.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member