Ask Xin chỉ giáo, đã có GA mà traffic thấp quá :((((

longlong99

Junior
Reactions
9
MR
0.367
Sau hơn 2 tháng vật vã cuối cùng cũng được GA đồng ý và đã hiện quảng cáo, cơ mà traffic VN thấp quá.
Anh em cho mình xin chỉ giáo, làm thế nào tăng lượng traffic cho web :(

Trước và hiện tại mình chỉ biết làm Fanpage, tốn cả tiền quảng cáo trước lúc GA đồng ý. Fanpage cũng có hơn 10k like vs follow, mà đăng link web thì h nó bóp tiếp cận và tương tác, gần như về số 0 luôn :((((((

Web dạng tin tức.

Làm thế nào bây giờ mọi người ơi :(((((

Sau hơn 2 tháng vật vã cuối cùng cũng được GA đồng ý và đã hiện quảng cáo, cơ mà traffic VN thấp quá.

Trước và hiện tại mình chỉ biết làm Fanpage, tốn cả tiền quảng cáo trước lúc GA đồng ý. Fanpage cũng có hơn 10k like vs follow, mà đăng link web thì h nó bóp tiếp cận và tương tác, gần như về số 0 luôn :((((((

Web dạng tin tức.

spam web đi bác ơiiiiiii :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: làm web mà chả chịu đi SEO, chả đi q.c thì lấy đâu ra traffic :rolleyes::rolleyes:

spam web đi bác ơiiiiiii :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: làm web mà chả chịu đi SEO, chả đi q.c thì lấy đâu ra traffic :rolleyes::rolleyes:
đúng rồi, giống ý mình lắm luôn, mà cũng hơi khó đấy....

Mình thấy h toàn truy cập từ mạng xã hội ý. Mà spam web thì biết ở đâu cho đăng, giờ các diễn đàn ở VN ít quá :((
thì spam lên MXH, spam diễn đàn (xây dựng backlink luôn), kết hơn với nhau
đúng rồi, giống ý mình lắm luôn.........................
:popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Mấy bạn mua GA chắc có cách kiếm đấy nên mới mua nhiều, nhưng ko share cách kiếm đâu :D
Nhưng có vứt đi thì mình cũng ko bán nhé :D

làm gì khó ~~ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: Cứ thử đi, chưa thử mà bảo khó êêêêêêê
Spam trên FB sợ nó cho black luôn ý bạn :(

Mấy bạn mua GA chắc có cách kiếm đấy nên mới mua nhiều, nhưng ko share cách kiếm đâu :D
Nhưng có vứt đi thì mình cũng ko bán nhé :D

Spam trên FB sợ nó cho black luôn ý bạn :(
vừa thui bác ... kiểu bài viết HOT HOT câu view .. chứ ai bảo spam hàng loạt chi đâu trời ..spam kiếm hàng loạt lên pinterest,.. 1 số trang khác thoáng thoáng hơn chứ

vừa thui bác ... kiểu bài viết HOT HOT câu view .. chứ ai bảo spam hàng loạt chi đâu trời ..spam kiếm hàng loạt lên pinterest,.. 1 số trang khác thoáng thoáng hơn chứ
trước spam mấy web game có vài lần nó cho mấy web đó vào blacklink hết =))

Web dạng tin tức.

Có cách vừa tăng được traffic, vừa kiếm được tiền từ traffic luôn nè. Bác tham khảo thử AdMaven nhé, mình từng chật vật vì lượng truy cập từ website không cao, sau đó đăng kí thử bên này thì thấy ok phết, nhìn chung cho tới bây giờ mình thấy mọi thứ đều khá tốt, bác có cùng mong muốn thì thử liên lạc bên họ tìm hiểu xem sao

Share fanpage nếu làm us mà ăn đề xuấtthì đc vài trăm - 1k/ day là chuyện thường, gr thì ko đc đx may ra đc viral thì traffic hơn 1 chút thôi, nếu spam gr thì bọc link ko dính spam sau share page ko đc đx nữa đâu.còn spam thị trường Việt ko ăn thua.

Web Việt Nam giờ gắn GA đủ tiền trả tiền domain với VPS thôi bạn nhé. Web view tầm 100k/ tháng cũng chẳng có tiền đâu. Bạn phải đi bán backlink, bán banner thì mới có tiền.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom