xin chào các bạn đa nẵng

qua bên Box scam ấy, bên ấy nhiều người đà nẵng lắm

Chuẩn vãi- Đà nẵng lịch sự văn minh thế mà thấy box scam toàn Info đà nẵng :D sự thật không như mong đợi :p

Chắc là toàn mấy thím ăn không ngồi rồi

Chuẩn vãi- Đà nẵng lịch sự văn minh thế mà thấy box scam toàn Info đà nẵng :D sự thật không như mong đợi :p
Ăn không ngồi rồi như mi mới nhục đó. Toàn đi spam để lên quyền mod xong làm như.....nên bị mem tước quyền.
Scam nó cũng có nghề. Trước mi cũng bị baned rồi :)))) mang tiếng baned thì cũng là scam dù spam j nữa :3

Chắc là toàn mấy thím ăn không ngồi rồi
Đà nẵng mình mà. Có giỏi nhiều thì có xấu nhiều. Đơn giản cung và cầu :3 kaka

t nói hay đúng lắm

Ăn không ngồi rồi như mi mới nhục đó. Toàn đi spam để lên quyền mod xong làm như.....nên bị mem tước quyền.
Scam nó cũng có nghề. Trước mi cũng bị baned rồi :)))) mang tiếng baned thì cũng là scam dù spam j nữa :3
Gì mà đi sai quan điểm vậy , sao phải tức tối quá vậy

Gì mà đi sai quan điểm vậy , sao phải tức tối quá vậy

Hi nơi nào ko có người này người kia bác . dù sao đà nẵng vẫn là nơi đáng sống và thân thiên . chắc bác chưa đến đà nẵng nhi

Ái chà - t thích thế đấy . Hà banned hay không liên quan đến mi à - vẫn hơn khối thằng mang tiếng đất đà nẵng . Và ít ra t làm mod cũng đỡ hơn 1 số thằng làm mod trên mmo này dùng chức danh mod để vụ lợi scam nhé em:)
Banned là scam -mang tiếng baned thì cũng là scam 1 thằng mang mác bảo hiểm sống trên mmo lâu năm phát biểu câu này đúng là 1 thằng ngu :)

Last edited:
Hi nơi nào ko có người này người kia bác . dù sao đà nẵng vẫn là nơi đáng sống và thân thiên . chắc bác chưa đến đà nẵng nhi
Em đang ở đà nẵng bác à, đúng, đây là nơi đáng sống

Mẹ nó vô hỏi có thế thôi mà cũng có mấy thằng vào xăm xoi này nọ, éo có việc làm hả mấy chế =))

Mẹ nó vô hỏi có thế thôi mà cũng có mấy thằng vào xăm xoi này nọ, éo có việc làm hả mấy chế =))
Đang rảnh vào chém gió tí cho vui ơ cơ mà sự thật thì vẫn là sự thật . Không phủ nhận rằng info đà nẵng là trùm của mấy thằng scam trong này .
Vớ vẩn còn liên quan tới 1 số thằng mang mác bảo hiểm ở đà nẵng ấy chứ :D

thím cũng rảnh ha

Đang rảnh vào chém gió tí cho vui ơ cơ mà sự thật thì vẫn là sự thật . Không phủ nhận rằng info đà nẵng là trùm của mấy thằng scam trong này .
Vớ vẩn còn liên quan tới 1 số thằng mang mác bảo hiểm ở đà nẵng ấy chứ :D
Vừa làm thêm mấy BIG cam nữa kìa,

scam là do dân tỉnh lẻ chỗ mấy bạn lên đây loạn ĐN đấy , toàn cướp giất , ăn trộm là do dân khác làm ... càng ngày càng đông càng loạn phải ngăn chặn bọn tỉnh lẽ lên đây mang tiếng ĐN.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom