xin chân thành cám ơn bác chemgio đã giúp em vượt qua khó khăn

Reactions
1,323
MR
0.273
xin chân thành cám ơn bác chemgio đã giúp em vượt qua khó khăn. em hứa sẽ trả lại bác đầy đủ, nếu được em cũng sẽ làm như bác, giúp đỡ người khác khi người ta gặp khó khăn. chân thành cảm ơn bác một lần nữa

thật sự gặp được người tốt mừng lắm bác ạ, cứ thử đi, nếu mình đang đói dù ai cho mình chỉ nửa chén cơm trắng mình cũng nhớ ơn người ấy suốt đời. trên đời giờ không còn được nhiều người tốt như bác ấy nữa đâu!

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Anh trém gió change chữ ký đi anh, LR die rồi.

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
cái quan trọng ko phải giúp người đang đói mà quan trọng là người mình giúp có thực sự đang đói hay ko.
gửi bạn thớt: tấm lòng từ thiện ở forum mình biết có rất nhiều, nhưng họ đều ngại, vì họ ko biết có phải họ đang giúp người khó khăn, hay thực sự chỉ là người bị lừa
vì vậy bạn ko cần phải lập pic post lên để chứng minh cho cái "uy tín" của mình đâu, và bạn cũng ko cần phải dạy mọi người làm từ thiện kiểu đó.

chuabietyeu00

Junior
Reactions
100
MR
0.030
cái quan trọng ko phải giúp người đang đói mà quan trọng là người mình giúp có thực sự đang đói hay ko.
gửi bạn thớt: tấm lòng từ thiện ở forum mình biết có rất nhiều, nhưng họ đều ngại, vì họ ko biết có phải họ đang giúp người khó khăn, hay thực sự chỉ là người bị lừa
vì vậy bạn ko cần phải lập pic post lên để chứng minh cho cái "uy tín" của mình đâu, và bạn cũng ko cần phải dạy mọi người làm từ thiện kiểu đó.

Chuẩn đấy cái quan trọng là bạn vay xong thì kiếm tiền mà mau trả cho người ta thôi :binhsua02:

Anh trém gió change chữ ký đi anh, LR die rồi.

anh thay rồi cảm ơn nhiều nha ,vì muốn để nó nhìn lại cái số đẹp đó mà hihi
dinhbuu nói điều này đúng nè : tấm lòng từ thiện ở forum mình biết có rất nhiều, nhưng họ đều ngại, vì họ ko biết có phải họ đang giúp người khó khăn, hay thực sự chỉ là người bị lừa :D

MrZZZZ

Banned
Reactions
116
MR
0.000
dinhbuu nói điều này đúng nè : tấm lòng từ thiện ở forum mình biết có rất nhiều, nhưng họ đều ngại, vì họ ko biết có phải họ đang giúp người khó khăn, hay thực sự chỉ là người bị lừa :D

4rum mình trước đây mượn tiền đấy ng cho mượn nhưng mượn xong ko trả cũng đầy người đến cả việc dạy làm mmo cũng vậy nhìu ng dạy nhưng bị đệ nó phản quá giờ 4rum éo ai wan tâm ai cứ mạnh ai nấy sống là chắc ^^

JumPer

Senior
Reactions
143
MR
0.000
giờ scam nhiều vô kể 2 3 chục k nó cũng scam . nên người ta ngại lắm :binhsua09:
p/s .cái điệu này kiến nghị admin Shin change tool more info quá. vẫn còn LR trên more info :binhsua04:

HMASELLER

Verified
Reactions
934
MR
0.000
Chat with me via Skype
uh không cần cám ơn anh ,chỉ cần sau này khi có điều kiện thấy ai khó khăn mà em giúp được thì giúp cho người ta như vậy là cảm ơn anh rồi :binhsua11:

Thích nhất BÁC chemgio câu này :D

cám ơn bạn, điều mình đang nói là mình rất cám ơn anh ấy, một con người như vậy đáng được tuyên dương. còn mình như thế nào thì mình không dám nói, mình lập topic này không phải để chứng minh cái uy tín của mình đâu, topic chỉ có ý nghĩa là mình muốn cám ơn một con người tốt bụng hiếm hoi thôi. bạn nói thế chắc bạn cũng tốt bụng lắm nhỉ? bạn nên biết anh ấy tìm hiểu kỹ như thế nào trước khi cho mình mượn tiền. thật sự mình không biết nói gì hơn ngoài cám ơn anh ấy cả, vì vậy topic này mang ý nghĩa biểu dương anh ấy!

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Dân nhatrang cố lên bạn.....đừg để phụ tấm lòng ng ta nhé....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week