xin cách kiếm 2 -5$/ 1 ngày

armyanymore

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề thôi, đang có 2 cái máy tính, 1 cái rảnh 1 cái thì làm việc. Xin hỏi các pro thì có cách nào kiếm được tầm 2$ 1 ngày không, hơn thì càng tốt
Vd: treo máy kiếm tiền nhưng site uy tín và có proof nhé hoặc còn cách nào không các pro chỉ với, làm offer cũng đc để mình ref theo. miễn là site đó ngày nào cũng phải có offer để làm :p

Như tiêu đề thôi, đang có 2 cái máy tính, 1 cái rảnh 1 cái thì làm việc. Xin hỏi các pro thì có cách nào kiếm được tầm 2$ 1 ngày không, hơn thì càng tốt
Vd: treo máy kiếm tiền nhưng site uy tín và có proof nhé hoặc còn cách nào không các pro chỉ với, làm offer cũng đc để mình ref theo. miễn là site đó ngày nào cũng phải có offer để làm :p
Treo máy kiếm 2$/ ngày thì không có đâu bạn, nếu có thì chỉ được vài hôm không bền lâu đâu! Nếu mới theo nghiệp MMO thì nên đi từ cày cuốc lên đi bạn!

Upvote 0
Vãi ... mình lập 1 topic tuyển người vào nhóm kín thì Mod bảo đi link ra ngoài câu ref. Vậy bọn kia tuyển người vào nhóm chiến này kia thì tính sao vãi thật.

Thớt tham gia với mình: bit.ly/mmouytin

Đảm bảo 2-5$/ngày

Upvote 0
:D:D Chà nếu chơi chay mà siêng thì ptc offer hay đào bit mà chiến còn nếu muốn trãi nghiệm cảm giác căng thẳng thì Hỵip khuyên bác lúc đầu dep it it thôi lấy kinh nghiệm coi chừng đi bán Cam

Upvote 0
Reup chiến ytb đi bạn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week