Ask Xin cách fake ip với giả lập Genymotion.

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Đã xong :D

Last edited:
Hiện em đang nghiên cứu thèn này nhưng gặp khó khăn ở khâu fake ip cho nó. Nên lên đây hỏi. Bác nào giúp được em tặng 100k coi như tiền cà phê vui vẻ chứ em cũng không có nhiều.
Fake bằng ssh + proxifier. chứ fake bằng VPN thì khỏi cần đâu vì ai làm off android cũng biết fake bằng VPN không thể hiện nhiều app được.
E xin cảm ơn
bác thơt ơi bác team hộ em cài giả lập gennymotion đc koo ạ
thank !

Hiện em đang nghiên cứu thèn này nhưng gặp khó khăn ở khâu fake ip cho nó. Nên lên đây hỏi. Bác nào giúp được em tặng 100k coi như tiền cà phê vui vẻ chứ em cũng không có nhiều.
Fake bằng ssh + proxifier. chứ fake bằng VPN thì khỏi cần đâu vì ai làm off android cũng biết fake bằng VPN không thể hiện nhiều app được.
E xin cảm ơn
cần thì teamview mình làm thử :)

E xin cảm ơn
cài thằng này cần cấu hình cao quá, máy mình chịu không nổi, lag cãi cả ra

cần thì teamview mình làm thử :)
nếu cậu chưa xài nó bh thì thử cũng khó. nó không giống blue tẹo nào đâu. nó chạy trên máy chủ của nó ở nước ngoài chứ ko phải như bluestacks

Thớt không phiền thi cho mình thử .... ko mất nhiều thời gian đâu
pm yahoo ko thấy thớt trl
có thấy ai pmm đâu :(

:D thấy bữa bác nào bảo vào network chỉnh proxy như fake = ssh không được à bác.

nếu cậu chưa xài nó bh thì thử cũng khó. nó không giống blue tẹo nào đâu. nó chạy trên máy chủ của nó ở nước ngoài chứ ko phải như bluestacks
"chạy trên máy chủ của nó ở nước ngoài"
Nói như đúng rồi,..
Vậy hoy đi đây.

"chạy trên máy chủ của nó ở nước ngoài"
Nói như đúng rồi,..
Vậy hoy đi đây.
nó phải kết nối với cloud của nó mới chạy được bạn à. nếu nó fake bình thường như blue thì mình hỏi làm gì. trên mạng cũng ít thông tin về cách fake ip với thèn này.
đang bận công việc thôi. rảnh cho các bác team thử thoải mái.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom