Suggest xin các bro cho em xin mấy dự án đầu tư cho newbi

tuananh20cm

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như tiêu đề , mình mới bập bõm vào mmo , cũng làm mấy cái như survey với ptc lên tích được ít vốn . Mong các bro cho xin mấy cái dự án đầu tư đơn giản cho newbi với , tks .???

Tuấn anh ơi. trước 4h nhanh nhanh nhanh ra đầu tư dự án số đề miền nam. và trước 6h cho dự án số đề miền bắc , vừa đơn giản và vừa có khả năng lên hương :p

Upvote 0
Như tiêu đề , mình mới bập bõm vào mmo , cũng làm mấy cái như survey với ptc lên tích được ít vốn . Mong các bro cho xin mấy cái dự án đầu tư đơn giản cho newbi với , tks .???
Em nghĩ là Bác thử đầu tư tạo tài khoản rồi thử mấy phương thức giao dịch tiền ảo nho nhỏ

Upvote 0
Em nghĩ là Bác thử đầu tư tạo tài khoản rồi thử mấy phương thức giao dịch tiền ảo nho nhỏ

Upvote 0

Upvote 0
chơi neobux 1 năm đi rồi tính tới invest nếu 1 năm mà vẫn bám đc neobux thì khả năng thành công với MMO khá cao

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back