Xin app paid nhanh

Status
Not open for further replies.

thanhdev

Junior
Reactions
110
MR
0.063
Có app nào paid nhanh qua amz pp ko cho em xin với mấy pro. Cảm ơn trước :D

Jingle coin và các người anh em của nó . siêu nhanh luôn

Nay đi ăn xin có vẻ ngon nhỉ. Toàn nhờ người khác dọn đường cho đi. Kiểu như ông nội của người ta vậy. Gạch đá xin nhận hết.

Nay đi ăn xin có vẻ ngon nhỉ. Toàn nhờ người khác dọn đường cho đi. Kiểu như ông nội của người ta vậy. Gạch đá xin nhận hết.
=)) thì xin thế thôi ai thích trả lời ko thích thì thôi, mình cũng có rồi nhưng mấy app pay hơi chậm 72h paid nên xin app pay nhanh để rút tiền ăn tết thoii mà =)), còn app chưa nát thì mình có rồi :))))

=)) thì xin thế thôi ai thích trả lời ko thích thì thôi, mình cũng có rồi nhưng mấy app pay hơi chậm 72h paid nên xin app pay nhanh để rút tiền ăn tết thoii mà =)), còn app chưa nát thì mình có rồi :))))
Lâu thế á, 72h thì có appnana thì phải, của mình pay hàng ngày cũng gom đc mớ đón tết rồi :D

làm offer dê mau giàu:D

Làm hết 3 code tool xoainfo của bác @ienthach và thành quả.

fma nó check cái gì thế bác , vượt ko qua :(:(
mình thấy trong file cài đặt của nó check cái này.
<string>UDID</string>
<string>IMEI</string>
<string>MEID</string>
<string>ICCID</string>
<string>VERSION</string>
<string>PRODUCT</string>
<string>MAC_ADDRESS_EN0</string> Cái mac này nó không có check được nhé, apple nó chả về dạng 0000 gì đó. Trước có hỏi bác ienthach đổi mac, nhưng cách này không phải, nên các bạn khỏi làm chi mất công
<string>DEVICE_NAME</string>
<string>SERIAL</string>
<string>IMSI</string>

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211