Ask Xin app kiếm tiền trên android

nhattruong520

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Bác nào có app nào download phần mềm, games để kiếm tiền cho Android thì cho mình xin với? Cho mình xin luôn min pay của nó nhé các bác. Cái nào còn xài được ấy :( THANKS ALL :)

app uento cài được mà vào ko được vậy bạn ? nó báo bị lỗi phải thoát ra, đăng nhập nhiều lần vẫn không vào đc, hd mình cách khắc phục với.

Cái này chơi bluestack được không bạn? Nếu không được thì đành dùng con Samsung down. À ngoài ra còn app nào nữa để kiếm thêm không cậu?
Cái uento này là có nhiều app nhất.(trước nó là waypedia). Còn cashpirate nữa nhưng chơi bt thì ít app muốn nhiều thì phải fake ip.
M chỉ có dt nên k biết có dùng dc trên b.s k b thử cài xem

Uento(waypedia)

Attachments

53.8 KB · Views: 52
Cái uento này là có nhiều app nhất.(trước nó là waypedia). Còn cashpirate nữa nhưng chơi bt thì ít app muốn nhiều thì phải fake ip.

Vậy bạn biết fake IP cho Android không bạn? Mình vừa ref cho bạn đó. Mong có app gì hay thì chia sẻ mình với nhé.

nếu k có ref thì thường bao lưu đủ min pay nhỉ
Mình thấy trên google play store có cái payapps... Không biết có dùng được không nhỉ?
M thấy uento và cashpirate là dễ nhất. App đã cài trước đó xóa đi cài lại vẫn cộng điểm.
K có ref thì rất lâu. Khoảng 1 tháng

cash reward . cái này gần giống uento :rolleyes:
trên BS có 1 số làm tiền vẫn về như là Cubiccash, Mintcoints, Wild Wallet, Gift Wallet,Gift hunter club... bác tự tìm hiểu cách làm nhé :D

Ai lam du min va rut dc, minh ho tro auto nhé

App nào cũng dc, miễn paid ok là dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week