Xin 1 công việc có thu nhập khoảng 3tr/1 tháng

gaptc

Senior
Reactions
129
MR
0.000
Sắp tết nhất đến nơi rồi ace có công việc gì có thể có thu nhập khoảng 1-3 tr / tháng cho em làm với ạ. Em có laptop và smartphone, biết qua về wordpress ạ. Time rảnh rỗi 24/24.
Em xin cảm ơn mọi người đac xem bài viết.

Với thu nhập trên thì bạn có những lựa chọn sau :
1/ cộng tác viên ( Reseller )
Về mảng này thì nhiều , ví dụ :
+ Thẻ ĐT
+ VPS , SOCK ....
Tóm lại bất cứ ai đang bán gì thì bạn cứ mạnh dạn inbox xin làm CTV , ít ai từ chối nếu như bạn có khả năng đem lại thu nhập cho họ .
2/ Captcha hoặc( PTC ) hoặc đơn giản như mua acc git hub tham gia airdrop keybase mới ( mình thấy nhiều người đang có thu nhập từ việc này ).
3/ Tham gia kiếm tiền cùng MMO4ME ( Đã có hướng dẫn tham gia và trao thưởng )
4/ Qua box ref và lựa theo khả năng , phù hợp cái nào vào cái đó . Mình thấy ví dụ box OThers trong box Ref khá nhiều việc không cần kỹ năng.
Chúc bạn thành công !

Với thu nhập trên thì bạn có những lựa chọn sau :
1/ cộng tác viên ( Reseller )
Về mảng này thì nhiều , ví dụ :
+ Thẻ ĐT
+ VPS , SOCK ....
Tóm lại bất cứ ai đang bán gì thì bạn cứ mạnh dạn inbox xin làm CTV , ít ai từ chối nếu như bạn có khả năng đem lại thu nhập cho họ .
2/ Captcha hoặc( PTC ) hoặc đơn giản như mua acc git hub tham gia airdrop keybase mới ( mình thấy nhiều người đang có thu nhập từ việc này ).
3/ Tham gia kiếm tiền cùng MMO4ME ( Đã có hướng dẫn tham gia và trao thưởng )
4/ Qua box ref và lựa theo khả năng , phù hợp cái nào vào cái đó . Mình thấy ví dụ box OThers trong box Ref khá nhiều việc không cần kỹ năng.
Chúc bạn thành công !
Offer anh còn tuyển học viên không anh ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom