New Xem Youtube, Facebook, Đánh giá website, chơi Game, Autosurf kiếm Paypal min pay $1

donquixote

Senior
Reactions
141
MR
0.912
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình mới chơi site này 1 thời gian và đã nhận thanh toán qua paypal giới thiệu cùng mọi người có nhiều thời gian ngồi máy tranh thủ kiếm thêm!
Đây là hình thức kiếm tiền bằng cách xem youtube, facebook, đánh giá website, chơi game, treo máy kiếm điểm và quy đổi 30k points = 1$
Đây là bằng chứng rút về paypal

Link Ref Đăng Ký và xác nhận mail nhận Bonus 1k points: https://www.alexamaster.net/sec/join.php?id=165407

Hướng dẫn kiếm Points:

sau khi đăng ký và xác nhận mail thành công bạn sẽ nhận bonus 1k points, làm theo hướng dẫn sau để kiếm Points

Trong lúc ngồi máy có thể dành riêng 1 trình duyệt cho nó chạy điểm sẽ tự động add vào tài khoản

Sau khi chạy Auto rồi có thể làm các nhiệm vụ kiếm points hàng ngày ra liên tục

Đang đợi 1 yêu cầu thanh toán tiếp sẽ cập nhật, Hy vọng site sẽ hữu ích cho 1 số anh em trong mùa dịch ở nhà!

Cày sml 3 ngày được 0,1$ :)

Cái thằng này có từ lâu rồi bạn ơi, chắc bạn mới chơi nên thấy dễ ăn, nhược điểm của nó là thời gian duyệt tiền rất chậm, bạn rút 1, 2 lần với ít thì còn nhanh, chứ tới lúc bạn rút vài chục từ nó. Là mệt mỏi liền, đử thứ điều kiện đi kèm để rút đươc, haiz, mình chiến cái này từ máy năm trước rồi, nên bỏ không chiến nửa

Có thể bạn chưa thật sự tập trung thôi , cày lớt phớt lúc rảnh ngày 5k points có dư nhé
Ông mới xài thì nó nhanh, sau làm toàn nv 5 point với 10 point thì ở đấy mà ngày 5k

không nổi đâu bạn, chăm chỉ cày kết hợp làm task thôi, không đều cũng tầm 5-7 ngày tranh thủ thôi chứ ôm mỗi 1 việc nó thì nản! 😂
Căng phết nhờ.Mà dịch dã có việc để làm thêm cũng ok rồi ha bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back