Xem video kiếm 2$ trong 5 phút mỗi ngày với Webjobs

taolaai0011

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Đầu tiên truy cập Http://www.webjobs.online/referral/4833

Tại trang chủ, nhấn Register ở ngay góc bên phải màn hình
điền đúng tên và địa chỉ vì Webjobs sẽ yêu cầu bạn xác minh bằng giấy tờ tùy thân khi rút tiền. Nếu bạn chưa đủ 18 tuổi, có thể sử dụng thông tin và giấy tờ của bố hoặc mẹ.
Nếu đăng kí thành công, nó sẽ đưa bạn thẳng tới trang chủ thành viên của nó. Tại đây, chọn My account ở góc trên bên tay phải màn hình
Tiếp tục chọn Send Mail For Verification để gửi email xác minh về.
Việc của bạn bây giờ là vào mail và xác minh. Cái này chắc mình không phải hướng dẫn thêm. À quên, phải xác minh cả 2 cái mail nó gửi về đó nhé.

Sau khi xác minh mail thì bạn sẽ tiếp tục phải cập nhập thông tin tài khoản.

Phần State có thể bỏ trống . PostalCode/Zip nếu ở hà nội thì điền 10000 , những nơi khác lên google gõ ” zipcode + tên tỉnh ” là ra.
Hoàn thành xong thì nhấn vào Daily Task ở tab công cụ bên tay phải để bắt đầu kiếm tiền .

Tại trang dailytask, các bạn sẽ thấy có 10 task, tương đương với 10 video. Đây cũng là số task tối đa mỗi ngày bạn kiếm được. Một task có giá 0,2$. Suy ra tổng cộng mỗi ngày bạn kiếm được 2$.

Bạn chỉ cần xem video 20s thôi là hoàn thành 1 task rồi. Như vậy chưa đầy 5 phút là bạn đã xong tất cả 10 task.
Khi đã hoàn thành các task xong, bạn vào phần MY WITHDRAWAL ngay bên dưới Daily task
Tại đây các bạn sẽ thấy thông báo xác minh bằng giấy tờ tùy thân
Bạn nào mà hay bị khóa nick facebook thì chắc cũng quen với việc này rồi nhỉ haha.

Nhấn Upload your verification and wait for administrator approval ,tại trang này nó sẽ cho các bạn 3 trường để tải lên giấy tờ
Các bạn gửi cho nó 2 thứ bắt buộc là mặt trước và mặt sau chứng minh thư, cái còn lại các bạn có thể gửi hóa đơn tiền điện, hóa đơn thanh toán tiền nước, bằng lái xe…

chuẩn rồi bác . bác @taolaai0011 chơi cái này lâu chưa vậy? e thấy như nó bảo thì mình nâng cấp gói 300$ 1 tháng mình đã có dư so với đầu tư rồi. bác cho e xin ý kiến với :d

Monthly Withdraw là số lần rút tiền mỗi tháng? mà acc free thì mỗi ngày 5v mà?

Nếu chạy ổn và đúng giá thì đầu tư chỉ hơn 2 tuần là hồi vốn?

Min pay bao nhiêu các thớt

Monthly Withdraw là số lần rút tiền mỗi tháng? mà acc free thì mỗi ngày 5v mà?

Nếu chạy ổn và đúng giá thì đầu tư chỉ hơn 2 tuần là hồi vốn?
Vấn đề là ko biết nó chạy ngon hay không, nếu ngon ae đầu tư hẳn gói 300$ thì 1 tháng đã có lãi rồi, sau đó thì bình quân tầm hơn 600$ 1 tháng . nghe rất ngọt ngào :)

biết đâu chua như cam, mà chơi free ngày đc có 1 $ chứ mấy sao đặt tit là 2$
Vấn đề là ko biết nó chạy ngon hay không, nếu ngon ae đầu tư hẳn gói 300$ thì 1 tháng đã có lãi rồi, sau đó thì bình quân tầm hơn 600$ 1 tháng . nghe rất ngọt ngào :)

hôm qua còn có 10 lần click hôm nay fix còn 5 lần, và nó ko xác nhận tài khoản cho mình, chỉ xem video ko mà đc 0.2$ vậy nó lấy $ đâu để trả cho mình, qc ư, ko hề......... nếu dep 50$ mà 1 ngày đc 15 click>>. nhận 3$ 1 tháng click đều >>> 90$ về túi, hời 40$, các tháng sau tiếp tục lời 90 $ vậy 1000 account cùng dep 50$ nó sẽ đc 50k$ đổi lại phải trả 1000x90=90k$ >> lỗ 40k$ kiếm đâu ra số tiền này, trong khi Dep vào web chỉ có 1 lần và earn 365 ngày. vậy thì phải có 1 tổ chức cá nhân tỉ phú nào đó ẩn mình chi $ ra để làm việc này, ngược lại ko có thì =)) >>> Big scam! ;););)
f1bjr8

hôm qua còn có 10 lần click hôm nay fix còn 5 lần, và nó ko xác nhận tài khoản cho mình, chỉ xem video ko mà đc 0.2$ vậy nó lấy $ đâu để trả cho mình, qc ư, ko hề......... nếu dep 50$ mà 1 ngày đc 15 click>>. nhận 3$ 1 tháng click đều >>> 90$ về túi, hời 40$, các tháng sau tiếp tục lời 90 $ vậy 1000 account cùng dep 50$ nó sẽ đc 50k$ đổi lại phải trả 1000x90=90k$ >> lỗ 40k$ kiếm đâu ra số tiền này, trong khi Dep vào web chỉ có 1 lần và earn 365 ngày. vậy thì phải có 1 tổ chức cá nhân tỉ phú nào đó ẩn mình chi $ ra để làm việc này, ngược lại ko có thì =)) >>> Big scam! ;););)
f1bjr8

Chưa tính tiền ref

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week