Got Paid Xem video kiếm $0,5 mỗi giờ với Swagbuck

Status
Not open for further replies.

zxonline123

Junior
Reactions
14
MR
0.016
Insuree Balance
0
[ Xin lỗi các bạn, Swagbucks đã ban ip VN từ lâu mà mình ko biết, do mình dùng IP nước ngoài. Rất xin lỗi các bạn vì không test trước khi post]
[Mod có đi ngang close hộ mình]

Chào các bạn,
Sau hơn 1 tuần tham gia và đã được paid, mình xin chia sẻ với các bạn kinh nghiệm có thể kiếm được $0,5 mỗi giờ với Swagbuck.

1. Giới thiệu
Swagbuck là trang web kiếm tiền tổng hợp với hơn 13 triệu thành viên. Có rất nhiều cách để các bạn có thể kiếm điểm SB như: tiềm kiếm, khảo sát, xem video, chơi game,...
Điểm SB có thể dùng để đổi ra gift card như amazon, itune hoặc Paypal với tỉ lệ là 100SB = $1
Nếu bạn chưa có tài khoản Swagbuck thì đăng ký theo link bên dưới:

http://www.swagbucks.com/

2. Chiến nào

Sau đây mình xin hướng dẫn các bạn cách kiếm tiền dễ dàng mà chỉ cần xem video.
Ngoài website thì Swagbuck còn có ứng dụng cho điện thoại là Swagbucks TV, bạn có thể lên Apple appstore hoặc Google playstorddeeer tải về điện thoại. Hoặc bạn cũng có thể dùng BlueStack, Droid4x để giả lập cũng đc.
Ứng dụng này sẽ trả 2 SB cho mỗi 5 video. Và theo kinh nghiệm của mình thì các bạn chỉ cần xem 30s là có thể skip video, điểm vẫn đc cộng.
Nhẩm sơ qua thì 1 tiếng các bạn sẽ xem được 120 clip tương ứng 48SB ~ $0.48
Riêng phần này là bạn có thể kiếm maximum là 150 điểm mỗi ngày rồi.

3. Phụ thu

Ngoài ra thì mỗi ngày các bạn nên dùng chức năng Search của SB để kiếm điểm. Cứ search bất cứ thứ gì bạn muốn, khoảng 5,6 lần sẽ xuất hiện điểm thưởng tầm 10 SB cho bạn.
Ngoài ra còn có làm offer, khảo sát, chơi game, .. mời các bạn khám phá thêm

Proof của mình hôm 6/9

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member