New Xem video đào coin VIDILOOK kiếm 300k mỗi ngày đã rút uy tín. kiếm đến hết năm 2024

phải nạp mới đc hả b, nhìn giống hyip nhỉ:oops:
bác có thể vô trang chủ của nó là https://vidilook.io/#/pc/home để tham khảo thông tin chi tiết về dự án,
hoạc tải app vidilook trên ap Store hoạc CHplay để tìm hiểu app.

Nó có 2 hình thức
1 : chơi free thì mỗi ngày dc 0.15$ và khi đủ min rút là 10$ mới rút dc, mất khá nhiều thời gian.
2: Chơi mua gói để có nhiều lượt xem video mỗi ngày , mỗi video được nhiều coin VDL hơn, thì sẽ nhanh đủ min rút 10$ hơn. .
Có 4 gói mua ở coment bên trên , bác tham khảo nhé.
1681197541043-png.215410

Con này chơi tự ref ổn không vậy bác, % ăn của ref là nhiêu vậy ông?
Bác được 10% gói ref, trừ trực tiếp vào số điểm bác mua gói, chỉ lợi ở chỗ là có đồng VDL luôn khi ref mua gói, chứ cũng ko phải là lãi 10%, nếu hoàn lại ref thì coi như hòa, lỗ phí giao dịch, chỉ lợi ở chỗ là có luôn nhiều đồng vdl cho ae tích sản để chờ đồng VDL đó nó tăng giá mỗi ngày, như hiện tại trung bình mỗi ngày đồng vdl nó tăng 1.5%, còn nếu là chuyển sang usdt rút luôn thì sẽ là lỗ phí gd, như mình tích lâu lâu mới rút lần sẽ có lợi , ví dụ 10 ngày tăng 1.5% thì tổng tăng cũng vào 20% do lãi suất kép

Có nhiều điện thoại có app gì kiếm ko mn
Cày 1 ac chính vidilook đầu tư, còn lại cày nhiều ac free mỗi ngày dc 0.15$. Đủ min 10$ thì rút bạn. Chú ý các tk phải khác IP khi tạo, khác địa chỉ nạp rút, khác email hoàn toàn, khác mật khẩu, tránh tình trạng la lá nhau, cheat giống như các người chơi tách biệt

Nay cuối tuần ae đầu tư vidilook ngoài KM gói nạp đầu ra còn hỗ trợ thêm ae đã đầu tư và muốn đầu tư thêm gói như sau :

GÓI 1 : 50$ hoàn lại 50k
GÓI 2 : 150$ hoàn 150k
GÓI 3 : 500$ HOÀN 500K
GÓI 4 : 1500$ HOÀN 1500k

Nay cuối tuần ae đầu tư vidilook ngoài KM gói nạp đầu ra còn hỗ trợ thêm ae đã đầu tư và muốn đầu tư thêm gói như sau :

GÓI 1 : 50$ hoàn lại 50k
GÓI 2 : 150$ hoàn 150k
GÓI 3 : 500$ HOÀN 500K
GÓI 4 : 1500$ HOÀN 1500k
cho tôi xin tele bạn được ko?

cho tôi xin tele bạn được ko?
Do mình tự tin kèo vidilook này có thể kéo dài và kiếm được tiền cho ae nếu đầu tư trong tháng 4 lên mình tạo điều kiện hoàn tiền reback cho ae tối ưu nhất bắt đầu từ bây giờ nếu ae đầu tư vidilook mà là cấp dưới của mình thì sẽ có 2 lựa chọn như sau.
Lựa chọn 1 : nhận hoàn tiền 10% ngay sau khi mua gói nạp đầu. ( mặc định 1$ =23k cho dễ hoàn )
Lựa chọn 2 : nhận bảo hiểm vốn 20% cho gói nạp đầu đến hết ngày 12/05/2023.
Ae có thể chọn 1 trong 2 thể lệ, nếu đầu tư nhớ inbox cho mình luôn để gửi thông tin xác nhận đúng là cấp dưới của mình không rồi hãng đầu tư nhé ( thể lệ chỉ áp dụng cho gói nạp đầu tiên , hết tháng 4 vẫn hoàn cho ae nhưng không khuyến khích ae đầu tư nữa, do hết thời gian vào tiền đẹp)
Link nhóm tele ae vô tham khảo. https://t.me/+1YJ9ntlgzd5jNGQ9

Do mình tự tin kèo vidilook này có thể kéo dài và kiếm được tiền cho ae nếu đầu tư trong tháng 4 lên mình tạo điều kiện hoàn tiền reback cho ae tối ưu nhất bắt đầu từ bây giờ nếu ae đầu tư vidilook mà là cấp dưới của mình thì sẽ có 2 lựa chọn như sau.
Lựa chọn 1 : nhận hoàn tiền 10% ngay sau khi mua gói nạp đầu. ( mặc định 1$ =23k cho dễ hoàn )
Lựa chọn 2 : nhận bảo hiểm vốn 20% cho gói nạp đầu đến hết ngày 12/05/2023.
Ae có thể chọn 1 trong 2 thể lệ, nếu đầu tư nhớ inbox cho mình luôn để gửi thông tin xác nhận đúng là cấp dưới của mình không rồi hãng đầu tư nhé ( thể lệ chỉ áp dụng cho gói nạp đầu tiên , hết tháng 4 vẫn hoàn cho ae nhưng không khuyến khích ae đầu tư nữa, do hết thời gian vào tiền đẹp)
Link nhóm tele ae vô tham khảo. https://t.me/+1YJ9ntlgzd5jNGQ9
vậy là nạp 150$ là nhận lại 15$ chứ đâu phải 150k như ở trên

Chơi full 4 gói , ngày rút 66$ , mỗi video xem được 0.3$ , xem 220 video để được 66$ có thể rút luôn hàng ngày.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,594
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom