Solved xEbesucher 1.0 - Tool Auto Ebesucher

70k/1k à bác, em cần Đức để chiến thôi bác chứ US em có đủ dùng rồi ref cho bác mà bác đưa US thì lại thừa :oops:
đwscs đó cậu...hàng đức chạy link đều đẹp cả

một ngày 1 acc / máy dc 3k point như vậy là ok chưa các bác?
Xạo thế bác, cái tool này ko có treo cả ngày đc nhé, mình check liên tục, đôi khi nó bị lỗi, chạy lại là là ko chạy đc nữa mà cứ Waiting miết thôi, phải đợi qua ngày hôm sau nhé.

nó cứ hiệm cái bảng internet Ex màu đỏ thường thấy ở win ấy sao tắt vậy a :(
Dùng bản 1.0 ấy là nó ko có hiện cái bảng nào hết, treo máy là treo luôn tới lúc đơ rồi restart treo tiếp, ko đc thì đợi qua ngày hôm sau.
Cái lỗi ko chạy đc sau khi bị lỗi vài lần thì botay.

Xạo thế bác, cái tool này ko có treo cả ngày đc nhé, mình check liên tục, đôi khi nó bị lỗi, chạy lại là là ko chạy đc nữa mà cứ Waiting miết thôi, phải đợi qua ngày hôm sau nhé.
nó tạo nhiều bv gây lỗi....k có tool kill bv...nếu có thì chạy đến khi nào all ssh die thôi

Sao nó tạo nhiều BVSSH lỗi quá, Chạy một hồi là đơ máy luôn. AD xem có fix cái này đi.
Cái tool này chạy tương tự, Thấy chạy BVSSH khá ngon. Nhưng point thì ko thấy lên. http://upload.cash/jD95P

nó tạo nhiều bv gây lỗi....k có tool kill bv...nếu có thì chạy đến khi nào all ssh die thôi
Mình thấy nó ko phải tạo Bivise lỗi mà nó tạo nhiều cái Xbrowser chạy ẩn nên mới lỗi làm tràn bộ nhớ dẫn đến đơ máy.
Bác có hướng khắc phục bằng cách nào ko?

Mình thấy nó ko phải tạo Bivise lỗi mà nó tạo nhiều cái Xbrowser chạy ẩn nên mới lỗi làm tràn bộ nhớ dẫn đến đơ máy.
Bác có hướng khắc phục bằng cách nào ko?
k chơi nữa là k sao cậu :D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back