Airdrop Xceltrip - https://www.xceltrip.com - Nhận 100 XCEL ~13$

chì có nhiêu đây ah mà nó gửi ngày nào bác

View attachment 114563
chì có nhiêu đây ah mà nó gửi ngày nào bác

Welcome to the XcelToken community ! To ensure that the XcelToken are delivered to the correct recipients and that there is no misuse of information, we require all Airdrop applicants to verify their information.

Please click on the below link to complete verification of your information.

link ver :

You are also required to remain connected with our Telegram community, Facebook Group and Twitter page until 1st of July 2018 to be eligible to receive the Airdrop Xceltoken.

If you have any questions please contact us at [email protected]

Nhìn mọi người kiếm ăn ngon quá , thèm ghê .

cái này n airdrop lâu rồi mà. hôm trước n gửi mail bắt các minh, có KYC gì đâu

nó cấm ko cho làm airdrop, còn ai đã làm trước nó vẫn trả
Thế mình đã làm lâu rồi, đến giờ vẫn ko thấy E-mail báo confirm để nhận token gì cả thì liệu có nhận được ko nhỉ? hoang mang quá.

Thế mình đã làm lâu rồi, đến giờ vẫn ko thấy E-mail báo confirm để nhận token gì cả thì liệu có nhận được ko nhỉ? hoang mang quá.
cũng ko biết nữa, mình thì có nhận được email cf và 1.7 nó trả token

Mình nhận được rồi 200 xcel nhưng gửi lên sàn bán min phải 500, bác nào thu không mình để lại 200.000, giá sàn là 140.000/100 xcel nhé

Mình nhận được rồi 200 xcel nhưng gửi lên sàn bán min phải 500, bác nào thu không mình để lại 200.000, giá sàn là 140.000/100 xcel nhé
Đợt 100xcel này airdrop ah, kyc web vẫn chưa có thông tin gì nhỉ

không confim nó vẫn trả,minh làm 6 acc nó trả 4 acc khốn nạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back