Ask Xài tool auto click Adsense có sao không ?

Hi các bác, mình có site traffic thật khoảng 2k view ngày, đã đk acc adsense content thành công, giờ sử dụng thêm tool autoclick để kiếm thêm, tool này đổi IP bằng tinsoft cũng khá chất lượng, có mô phỏng tìm kiếm google các kiểu nữa mà vẫn hơi run, mình để tool ko click nhiều, CTR chỉ dưới 1-2%/ngày thôi thì Adsense có phát hiện ko nhỉ các bác
ôi b ơi mình traffic thật, click thật còn hẹo :popo_cry::popo_cry:

Hi các bác, mình có site traffic thật khoảng 2k view ngày, đã đk acc adsense content thành công, giờ sử dụng thêm tool autoclick để kiếm thêm, tool này đổi IP bằng tinsoft cũng khá chất lượng, có mô phỏng tìm kiếm google các kiểu nữa mà vẫn hơi run, mình để tool ko click nhiều, CTR chỉ dưới 1-2%/ngày thôi thì Adsense có phát hiện ko nhỉ các bác
2022 rồi bỏ ý nghĩ auto click với adsense đi b ạ :popo_adore: :popo_adore: :popo_adore:

Mình nghĩ 'xài Tools không có SAO' chỉ có Gồ nó phát hiện ở thời điểm nào đó thì Bạn không còn cơ hội để hỏi tại sao như vậy thôi! Muốn ăn chắc mặc bền lên tiền với Gồ thì làm nghiêm chỉnh chút!

Site của bạn tiếng việt hay tiếng anh vậy ? Nếu tiếng anh thì mình chỉ bạn cách tăng rates sạch.
tăng rate là tăng gì nhể

Click manual không còn dễ bị chết nữa là dùng tool bác ơi. Nếu muốn làm ngắn rồi thôi thì dùng ko thì thôi cứ từ từ phát triển. Không chơi hàng vs google dc đâu

Click manual không còn dễ bị chết nữa là dùng tool bác ơi. Nếu muốn làm ngắn rồi thôi thì dùng ko thì thôi cứ từ từ phát triển. Không chơi hàng vs google dc đâu
Ví dụ mình auto click cho web người ta thì người ta có bị die adsense không ạ

Onpage tot, content tot la duoc 50% roi.
Mua them contextual backlink từ fiverr đến các web 2.0 (xây 10 cái 2.0, mỗi cái 2.0 content đều như #moneysite) của bác rồi trỏ về money site thì lên top nhanh lam. VD: 10 người tốt nói bạn tốt thì lên nhanh hơn 10 người mới ra tù nói bạn "đẹp trai" thì bạn sẽ tin ai ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom