• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Xách đồ Japan - iphone 6 plus

Status
Not open for further replies.

buitientung

Master
Verified
Reactions
785
MR
2.881
Insuree Balance
14965|456.89
Service Details
1||Proxy Private|https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-cam-may-surf-captcha-pix-nuoi-account-reg-account.138315/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các b,

Tới 27.4.2016, mình cùng vài người bạn bên Nhật về VN chơi, hiện còn đang thừa khá nhiều cân.
Nên muốn nhận đồ mang về để tiết kiệm tiền vé chút xíu.
Nếu b nào có ng nhà bên này hay ở bên này có nhu cầu gửi đồ về vn thì pm mình nhé
giá mình nhận: 8.5$/kg
điện thoại: 20$/chiếc
Đồ trang sức, đồ xa xỉ 5$/cái

Các bạn có thể chuyển tiền phí này cho mình sau khi nhận được đồ, vì mình nghĩ chẳng ai quỵt kiểu này đâu :)

Hoặc bạn nào có nhu cầu mua đồ gì bên Nhật thì chụp ảnh gửi mình, mình có thể mua giúp ngoài siêu thị - hóa đơn đàng hoàng.
Hoặc các bạn order hàng về địa chỉ bên nhật của mình rồi mình xách về thui.

(Rakuten vs Amazon hiện là hai trang thương mại điện tử được sử dụng nhiều nhất ở Nhật. Ở đây bạn có thể tìm được hầu hết tất cả những gì mình muốn mua. Ngoài ra, còn có các trang thương mại điện tử chuyên về một loại mặt hàng nhất định, như Kakaku chuyên bán hàng điện tử, Nissen chuyên về thời trang nam nữ, làm đẹp, nội thất, đồ bếp, bé cưng, tạp hóa, Nitori chuyên về nội thất, đồ gia dụng. Bạn nên tham khảo giá cả ở nhiều trang để có thể đưa ra quyết định tốt nhất.
Rakuten.co.jp amazon.co.jp kakaku.co.jp nissen.co.jp nitori.co.jp
(Đồ nhật thì nổi tiếng xưa nay rồi. Mình về đợt này cũng mua khá nhiều sữa bột trẻ em, thuốc bổ xương khớp, tảo, các chủng loại...)

Thank các bạn đã quan tâm.
:)

Last edited:
đồng hồ có tính kg k bro :D

Cái này hay ho nha, dưng mà pac cho mấy cái site ở bển, để anh em chọn mua nào :)

Cái này hay ho nha, dưng mà pac cho mấy cái site ở bển, để anh em chọn mua nào :)
Rakuten vs Amazon hiện là hai trang thương mại điện tử được sử dụng nhiều nhất ở Nhật. Ở đây bạn có thể tìm được hầu hết tất cả những gì mình muốn mua. Ngoài ra, còn có các trang thương mại điện tử chuyên về một loại mặt hàng nhất định, như Kakaku chuyên bán hàng điện tử, Nissen chuyên về thời trang nam nữ, làm đẹp, nội thất, đồ bếp, bé cưng, tạp hóa, Nitori chuyên về nội thất, đồ gia dụng. Bạn nên tham khảo giá cả ở nhiều trang để có thể đưa ra quyết định tốt nhất.

Nhất là amazon.co.jp, có nhiều b ở forum sell amazon jp giftcard đó, các b dùng rồi mua ship về địa chỉ của mình là ok. Mình cũng chủ yếu mua ở site này

Rakuten vs Amazon hiện là hai trang thương mại điện tử được sử dụng nhiều nhất ở Nhật. Ở đây bạn có thể tìm được hầu hết tất cả những gì mình muốn mua. Ngoài ra, còn có các trang thương mại điện tử chuyên về một loại mặt hàng nhất định, như Kakaku chuyên bán hàng điện tử, Nissen chuyên về thời trang nam nữ, làm đẹp, nội thất, đồ bếp, bé cưng, tạp hóa, Nitori chuyên về nội thất, đồ gia dụng. Bạn nên tham khảo giá cả ở nhiều trang để có thể đưa ra quyết định tốt nhất.
phần này là phải lên top nè :D, để xem có e Seiko nào ưng ý k rồi nhờ thớt nhé :oops:

phần này là phải lên top nè :D, để xem có e Seiko nào ưng ý k rồi nhờ thớt nhé :oops:
OK b nhé, có gì cứ bảo tớ
Iphone 6s bên Nhật giờ giá thế nào hả bác ?
chắc tầm 9-10 tr thì phải, mình không rõ nữa, để mình hỏi lại b mình xem, b có ý định mua ah
tiếc là bác ở HN,, em ở sg lại phải ship cod mất công
ship cũng nhanh mà bạn, vài ngày hi

OK b nhé, có gì cứ bảo tớ

chắc tầm 9-10 tr thì phải, mình không rõ nữa, để mình hỏi lại b mình xem, b có ý định mua ah

ship cũng nhanh mà bạn, vài ngày hi
bác ơi cho hỏi là iphone 6s về đến tận nhà e thì hết tổng bn ạ ?? còn nguyện trong hộp ạ ?

bác ơi cho hỏi là iphone 6s về đến tận nhà e thì hết tổng bn ạ ?? còn nguyện trong hộp ạ ?
Cũng định mua, bạn check giá xem
6s bản lock nhật 16g mới (đã activer) 100% chưa sử dụng
số lần sạc pin: 0-1 lần
hồng: 13.8M
vàng: 13M
bạc: 12.5M
xám: 12.3M
mình chỉ biết mua máy bên nhật thì dc cái đảm bảo hàng thật, không dựng, không nhái.
còn ở VN ko hiểu họ bán như nào mà rẻ lắm, ảo vô cùng

B ơi mua đồng hồ casio đc ko? Vài cái g-shock vs g-baby. Vs mấy hộp tảo Spirulina giá bên đó bn b?

B ơi mua đồng hồ casio đc ko? Vài cái g-shock vs g-baby. Vs mấy hộp tảo Spirulina giá bên đó bn b?
Mình hay mua ở amazon.co.jp bạn lên đó tham khảo giá. Rồi bạn muốn mua món đồ nào thì gửi link cho mình
Tảo biển 500k thì phải b ah

• Like
Reactions: DNA
k biết có làm phiền bác k, e cũng có ng quen ở nhật gửi hàng ip về, gửi báo giá tới ae nhé
1. Iphone 6 16G White/Gray 95-99%: 7t2-7t6
2. Iphone 6 16G Gold 95-99%: 7t4-7t8
3. Iphone 6 64G White/Gray 95-99%: 7t8-8t2
4. Iphone 6 64G Gold 95-99%: 8t-8t4
5. Iphone 6plus 64G White/Gray 95-99%: 9t-9t4[
6. Iphone 6plus 64G Gold 95-99%: 9t2-9t6

https://www.facebook.com/NexusShop68/

Mình hay mua ở amazon.co.jp bạn lên đó tham khảo giá. Rồi bạn muốn mua món đồ nào thì gửi link cho mình
Tảo biển 500k thì phải b ah
tính tỉ giá yên nhật ra sao b nhỉ? :D

tính tỉ giá yên nhật ra sao b nhỉ? :D
199-200 bạn ah,
ví dụ: 10.000 yên = 1.990.000 - 2.000.000 vnd

up lên, ai có amazon jp gìftcard thì vào xúc đi rồi gửi mình mang về nhà cho nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week