Report Xác thực tài khoản

xeniagogw3

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Đã gửi tiền theo hướng dẫn xác thực, mấy hôm chẳng thấy ver, cảm giác giống ăn cam vãi
Đối với newbee thì lấy đâu PM mà ver
Lý do phòng chống scam cách này củ chuối vãi, sao ko ver bằng phone gửi tin nhắn mất tiền vừa tự động, vừa khoẻ ver xong đổi tit đã tốn tiền như voz ấy

Đã gửi tiền theo hướng dẫn xác thực, mấy hôm chẳng thấy ver, cảm giác giống ăn cam vãi
Lý do phòng chống scam cách này củ chuối vãi, sao ko ver bằng phone gửi tin nhắn mất tiền vừa tự động, vừa khoẻ ver xong đổi tit đã tốn tiền như voz ấy
Không biết là bác nói veri cái gì, chứ nếu veri để có chữ verified thì Ver = phone thì scamer mọc lên như nấm luôn nha bác !
Thử nghĩ ver = phone thì hốt đại cái sim rác ver xong.

Upvote 0
Không biết là bác nói veri cái gì, chứ nếu veri để có chữ verified thì Ver = phone thì scamer mọc lên như nấm luôn nha bác !
Thử nghĩ ver = phone thì hốt đại cái sim rác ver xong.
í ổng là ver bằng tin nhắn có phí đó

Upvote 0
Thì gửi tiền để sau 30 ngày k bị đóng dấu Expired chứ trên acc làm gì có cái gì biến đổi đâu mà bác bảo k thấy ver. Muốn có chữ verified xanh thì veri kiểu khác.

Upvote 0
rat chinh xac. minh newbile ko biet lam the nao xác thực tk.mấy bác làm ăn cùi chuối vãi

Hình như 2 bạn nhầm về việc Verify thông tin cá nhân, không phải đơn giản là gửi PM. bạn kiểm tra lại nha

Hướng dẫn Verify nhanh thông tin cá nhân cho BQT

Hướng dẫn xác thực tài khoản sau 30 ngày đăng kí

Upvote 0
thì new ko nộp tiền vẫn dc hoạt động trong 4rum 1 tháng còn gì, hết 1 tháng ko dc cmt nữa. LÀm vậy là chuẩn rồi
ý là có cách thanh toán nào thuận lợi cho newbie ko, vì newbie thường có vốn online ít, hoặc ko có pm

Upvote 0
ý là có cách thanh toán nào thuận lợi cho newbie ko, vì newbie thường có vốn online ít, hoặc ko có pm
pm ko dính dáng đến việt nam. Còn kiểu nhắn tin thì ai hơi đâu đi đăng ký chỉ để làm vừa lòng các bạn.

Upvote 0
mình thấy rắc rối hay không thì chả liên quan đến việc clone nick cả,vì giờ lập acc PM cũng chả khó khăn gì

Upvote 0
chỉ mong BQT có một cổng thanh toán khác cho ae newbie dễ thở hơn, ví dụ như thẻ cào chiết khấu, vì từ đó có thể add vào bank rồi vào PM, chứ mấy vị lão làng rồi thì 2$ PM đáng vài ván Dice , Bet, chứ với newbie thì nó thấm lắm

Upvote 0
khó khăn quá thì ae đành phải chơi lầy, mỗi tháng một acc, cũng chả mất gì :):):)

Upvote 0
có gì khó đâu, đã xác định tham gia thì đầu tw, 1 acc pm và 50k tiền đóng để mở tài khoản thì có gì khó, cái đó ko làm được thì vào mmo làm gì

Upvote 0
đến gửi tiền mà cũng ko biết thì out forum đi cũng được ... 30 ngày để newbie tìm hiểu để làm ji` , các thánh vào chỉ để chém gió thì mỗi tháng lập lại 1 cái cho nó tươi

Upvote 0
Vấn đề mình nói đến ở đây là nộp phí 2$ để 30 ngày vẫn được bình luận
Gửi phí rồi mà vẫn vậy thì có giống scam ko ?

Upvote 0
Vấn đề mình nói đến ở đây là nộp phí 2$ để 30 ngày vẫn được bình luận
Gửi phí rồi mà vẫn vậy thì có giống scam ko ?
bạn đã nhận dc DT chưa, nếu có phone rồi thì sau 30 ngày nick bạn ko hết hạn thôi, đó là ver phone, còn nếu ko thì sau 30 ngày, bạn còn ko cmt dc nữa cơ
còn nếu muốn cái dòng chữ ngang nick như mình, thì nộp info CMND, địa chỉ, sổ hộ khẩu, hóa đơn chưa quá 6 tháng cho Admin xác minh nhé, chứ 2 $ chỉ là để cái nick ko hết hạn thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back