• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Xả mạnh 20k gmail việt new , đã add recovery

Status
Not open for further replies.
Anh em đừng mua mail của thằng này tránh lừa đảo. Mua thử vài mail dùng được vài ngày mail thì chết mail thì bị change cả pass lẫn recovery. Ko biết nó tự đổi hay bán cho nhiều người. Tìm ko thấy lặn giờ mới thấy nổi

Anh em đừng mua mail của thằng này tránh lừa đảo. Mua thử vài mail dùng được vài ngày mail thì chết mail thì bị change cả pass lẫn recovery. Ko biết nó tự đổi hay bán cho nhiều người. Tìm ko thấy lặn giờ mới thấy nổi
Mail nào cũng thế á

muốn tố ai thì phải có bằng chứng cụ thể

Mail nào cũng thế á
Mình mua 5 mail. Bị đổi cả 5, may add phone họ chưa đổi phone nên lấy lại được 4 nhưng tại mail mới mà đổi pass nhiều nên bị disable mất 1. Còn 1 cái ko có phone thì không lấy lại được.

muốn tố ai thì phải có bằng chứng cụ thể
Tôi không tố ai cả, đơn giản vì quá thời gian 7 ngày bảo hành rồi. Lúc bị thì tìm không thấy vào site không được. Tôi viết để cảnh báo mọi người về site này

mắc cười vl :))
thôi t kiếm tiền tiếp đây k rãnh đi cãi vs cò con

Ừ. Tôi cò con thôi. Cò con mà còn lặn thì cò lớn chắc không bao giờ tìm thấy. Làm ăn lúc nào cũng chỉ tính đớp

thôi bớt làm trò đi ng ta mấy triệu chẳng ai ý kiến ko ai rảnh đi lấy 5 con mail của ông ko đủ nhét kẻ răng
chơi bời ở đâu bị mất vô đây nằm vạ

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy