x500 vốn chỉ trong 1 nốt nhạc!!!

mấy bác cho e hỏi trang nào chơi số đề bằng PM ko ạ :D ( giống trang loto gì hôm bữa mà quên mất rồi :D)

mấy bác cho e hỏi trang nào chơi số đề bằng PM ko ạ :D ( giống trang loto gì hôm bữa mà quên mất rồi :D)
ko nên chơi nha vì có win nó cũng ko pay đâu lô đề vãi lắm ko giống bet banh

từ nay chắc còn nhiều topic khoe bet thế này :D, sẽ có lúc thua lại hơn số đó, có ai win nhiều rồi nghỉ luôn thì ăn dc của nó, chơi nhỏ giải trí thì ok, newbie ko nên ham, kẻo bán nhà ko kịp :D

từ nay chắc còn nhiều topic khoe bet thế này :D, sẽ có lúc thua lại hơn số đó, có ai win nhiều rồi nghỉ luôn thì ăn dc của nó, chơi nhỏ giải trí thì ok, newbie ko nên ham, kẻo bán nhà ko kịp :D
đánh dạng combo này đánh chơi chứ mấy ai mà hơn thua đc với nó mà sợ cứ kiếm 1 ăn 500 1 ngàn mà đánh, có đánh nhiều cũng ko đc vì nếu win cũng ko đc pay

quá bt, tôi gấp 1000% vốn nè. 0.08$ lên > 100$ . trang này ít bet nên chơi vui thôi. bí quyết chia sẻ các bạn là nên chơi odd>2 . tenis là các trận dễ lật kèo nhất vì vậy cứ xem tỉ lệ ngang nhau, thằng nào giao bóng dẫn trc 1 dơ , đập ngc thằng còn lại thôi. nếu chơi an toàn 100% thì exchager bet lại thôi.
1 ảnh ví dụ thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom