Wtf-paypal?

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
ặc vừa tạo laị acc paypal, giao dịch đc 3 lần (nhận tiền thế là lại bị limit tiếp)
các bạn xem giúp mấy yêu cầu của nó là gì hỗ trợ mình với

lần trước bị limit mà ko có bước gỡ, contact suốt cuối cùng là ko gỡ đc

lần này có bước gỡ nhưng mình lại chẳng hiểu gì, các bạn giúp mình với

bạn nào biết chuyện này ko

à, bạn thử rê chuột vào từng dòng chữ xanh để xem nó yêu cầu gì, mình bị limit nhiều nhưng chưa thấy trường hợp lạ thế:p dịch dòng chữ nó hiện ra mà làm theo bạn

có thể do mình vừa reg acc xong nhận tiền liền nên bị chăng, mình có rê chuột vô rồi nhưng nó yêu cần xác nhận hàng hóa mình bán nhưng mình nahn65 tiền từ site PTC thì làm gì có hàng gì với lại hình như bọn PP này cấm tham gia MMO hay sao ấy vì mấy lần support mình toàn nói tiền làm từ các site PTC và MMO (support cho acc bị limit cũ) nhưng nó ko cho gỡ nên mới tạo lại cái này, tạo xong nhận đc 3 phát (ngày đầu mới tạo nhận 2 phát, hôm sau 1 phát thế là lên đường thế này) hic

Mình chưa thấy loại này :(

thế nên mình mới cần giúp đỡ ai biết vụ gì ko trời

bạn làm thử đi, rê chuột lại dòng chữ xanh đó nó hiện ra yêu cầu mà, post ảnh đó lên anh em giải quyết, còn cái vụ xác nhận hàng hóa thì quả là khó,acc từ PTC chuyển đến là acc PP business hay k nhỉ?,Bạn cứ chụp cái transaction (proof)của mấy cái đó đi,mail lên [email protected] bảo họ giải quyết
Tiếp theo vào resolve ở các mục xem các bước họ yêu cầu mà gỡ
:)hix

ấn vô rồi nhưng ko hiểu nó nói gì,
cái đầu tiên ấn resolve ko ra gì hết, cái thứ 2 yêu cầu là

ấn vào thì hiện

một vài cái khác

up hình rồi các bạn xem có giải quyết gì đc ko
à mà tiền trong tài khoản này ko nhiều chủ yếu là mình đã dùng tên mình tạo 3 tài khoản rồi nên nếu limit tiếp chắc phải xài tên khác để đk nhưng mình lại muốn xài tên chính mình, nó ác quá đã limit còn ko cho close acc
(-.-)

ôi cái hình shipping...quản thật là rất k biết xử lí nó, bác cứ theo đó mà chọn thôi, mình bị limit do chuyển tiền và nó cũng hỏi về shipping, ghi đại thông tin và từ chối nhận thì nó gỡ rồi, của bác thế này thì cứ đọc kĩ mà làm thôi:( tiếng anh tiếng anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom