Airdrop WRX - Nhận ngay 200 WRX~ 60$ coin sàn Warirx (Sàn đã được Binance mua lại)

Lúc trước log nó gửi code về mail mà giờ tự nhiên nó đổi qua 2fa chứ em đâu có set đâu bác
mình thì sau khi tạo acc thì bật 2fa lun, sau đó backup code. Ăn được 50 wrx ~ 200$ rồi, còn 150 wrx đang chờ nó unlock từ từ

Mọi người tham khảo bảng này để biết cần trade bao nhiêu đô để mở khóa WRX nhé. Quý này còn 15 ngày nữa là kết thúc mở khóa nhé, ae tranh thủ nạp tiền vào trade mà mở khóa. WRX có thể lên 10$ trong năm nay. Mình chưa bán xu nào đâu
View attachment 172637
Mình trade từ đầu tháng 4 thì phải đợi tháng 7 mới unlock trade tiếp được à b

Mình trade từ đầu tháng 4 thì phải đợi tháng 7 mới unlock trade tiếp được à b
Bác login tài khoản bác xem lịch trên web sàn nhé

10 ngày vẫn im ru đây bác
Thực sự là nó không muốn mở nói thẳng là vậy , mình nè đợi hơn 1 tháng . sau đó mình quyết định gửi thư cho nó trên tiwter tag binance vào tag ceo binance vô , nói là account wazirx mình info same as binance có thể xác minh . sau mấy ngày nó gửi thư nói info của mình đã được chấp nhận , yêu cầu bạn login vào app verify số phone và bật 2FA sau đó gửi thư cho chúng tôi , chúng tôi sẽ unblock account . sau đó mình down app về nhưng không veri phone được , gửi thư cho nó 3 ngày kêu unblock account để mình giao dịch , im re tới giờ là 4 ngày ....Được vào ngắm chứ ko được trade hay làm bất cứ gì

May quá. Đúng 7 ngày nó xóa 2fa cho. Giờ trade để mở khóa thế nào các bác nhỉ. Mình bán Wrx qua usdt rồi mua trx rồi lại bán trx thì có tính ko nhỉ.

May quá. Đúng 7 ngày nó xóa 2fa cho. Giờ trade để mở khóa thế nào các bác nhỉ. Mình bán Wrx qua usdt rồi mua trx rồi lại bán trx thì có tính ko nhỉ.
Bạn trade tầm 100 usdt được rồi, mình trade 1000 usdt nó cũng mở khóa có 1 quí à, 7,5wrx

có tính đó bác, nhưng mỗi quý chỉ được unlock tối đa 12.5%/ max coin unlock(của trade). Bác vô https://wazirx.com/wrx-unlock-program để xem history unlock, nó có thống kê cả.

Những quý trước mình ko trade thì có đc trade bù trong quý này hay là wrx quý đó sẽ bị đốt nhỉ.

Những quý trước mình ko trade thì có đc trade bù trong quý này hay là wrx quý đó sẽ bị đốt nhỉ.
mình cũng không rành . hình như là mất đó bạn , Mà bạn có verify số phone được không ?

mỗi quý là 3 tháng, được unlock 7/60 coin. Trade trong vòng 3 tháng đó để được unlock, còn ko trade thì ko được nhận

tạo trăm cái mail sp nó ko rep. sàn chán vl bác à
Oh bác đừng làm vậy , bọn support ấn độ tính đàn bà lắm bác . Nó giận bác rồi đó .Đợt em cũng gưi support liên tục . Em cũng bị nó giận gần 1 tháng rưỡi giờ thì mở rồi hôm qua mới sell 74 được 5 triệu 2 . 3 tháng sau thì vào bán tiếp . Chúc bác may mắn

lâu lắm mới vào
mình để đó từ 2019 đến giờ
giờ thấy có 200WRX thì làm gì tiếp để có tiền các bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom