Airdrop WRX - Nhận ngay 200 WRX~ 60$ coin sàn Warirx (Sàn đã được Binance mua lại)

Mọi người tham khảo bảng này để biết cần trade bao nhiêu đô để mở khóa WRX nhé. Quý này còn 15 ngày nữa là kết thúc mở khóa nhé, ae tranh thủ nạp tiền vào trade mà mở khóa. WRX có thể lên 10$ trong năm nay. Mình chưa bán xu nào đâu

Mọi người tham khảo bảng này để biết cần trade bao nhiêu đô để mở khóa WRX nhé. Quý này còn 15 ngày nữa là kết thúc mở khóa nhé, ae tranh thủ nạp tiền vào trade mà mở khóa. WRX có thể lên 10$ trong năm nay. Mình chưa bán xu nào đâu
View attachment 172637
Không mở khóa là nó đốt hả bác.
Có 2 acc mà quên 2FA với recovery code. gửi contact cả tuần rồi chả thèm trả lời.

2FA ko gừi về điện thoại nữa nên chịu thua luôn. có bác nào biết cách khác phục ko

2FA ko gừi về điện thoại nữa nên chịu thua luôn. có bác nào biết cách khác phục ko
gửi support thôi bác, chụp ảnh mặt cầm tờ giấy ghi wazirx 2fa reset , ngày tháng, email , và cầm thêm cái ảnh chụp id kyc là đc

Mỗi quý nó sẽ mở khóa 1 số lương tương ứng với tài khoản = cách trade nếu hết quý k trade để unlock sau này nó sẽ đốt bỏ nhé

View attachment 172637
Mình chuyển phần WRX được.mở khoá ra USD rồi mua con khác cũng được đó bác, không nhất thiết nạp tiền

Có bác nào rêset đc 2FA chưa @@ mình gửi mail và nhận được thông báo đợi 7 ngày từ 11 rồi mà nó đ*ch rep chán thật

Có bác nào rêset đc 2FA chưa @@ mình gửi mail và nhận được thông báo đợi 7 ngày từ 11 rồi mà nó đ*ch rep chán thật
ko backup code à bác, đen thế. Tiền ở trước mặt mà chỉ biết ngó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back