SCAM Workmines Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hôm qua rút các bác đã nhận được hết chưa? ;);)

mình cá là khi bạn rút đủ vốn hoặc chỉ lãi ra vài $ là nó ko cho bạn rút nữa,. cũng có thể trước khi bạn hòa vốn admin nó gom đủ tiền là cho sập site, mình từng chơi các site dạng này và bọn admin cực kỳ khốn nạn nó chỉ cho bạn rút đủ vốn là éo thể nào rút tiếp được nữa pending cả tháng

mình cá là khi bạn rút đủ vốn hoặc chỉ lãi ra vài $ là nó ko cho bạn rút nữa,. cũng có thể trước khi bạn hòa vốn admin nó gom đủ tiền là cho sập site, mình từng chơi các site dạng này và bọn admin cực kỳ khốn nạn nó chỉ cho bạn rút đủ vốn là éo thể nào rút tiếp được nữa pending cả tháng
mình rút thừa vốn rồi bạn ơi :confused::confused:

tình hình là đã rút thừa vốn, ae nào vẫn còn chần chừ chưa vào nữa nhỉ???? :cool::cool:

tình hình là đã rút thừa vốn, ae nào vẫn còn chần chừ chưa vào nữa nhỉ???? :cool::cool:
Giờ chưa có tiền vào làm 14 ngày free trước ổn k nhỉ, chủ thớt nhắm site còn chiến được lâu k :(

Giờ chưa có tiền vào làm 14 ngày free trước ổn k nhỉ, chủ thớt nhắm site còn chiến được lâu k :(
Nhiều bác non quá, e đăng cả tháng còn vào kêu scam k đủ rút. E nghĩ site phải được ít nhất 2 tháng nữa vì giờ người join vẫn rất đông. bác nên chơi luôn gói, tầm 20 hôm là đủ vốn thôi.

% ref là 25% thu nhập nha bạn, còn free thì k được nhận ref.
Ý mình hỏi là
Nếu acc của mình đã up lên rồi
Thì ref mà chưa up + xem video >>> mình có đc nhận % ko và nhận đc bao nhiêu
Nếu ref cũng up ( ví dụ gói xem 0,4$/video) >> mình nhận đc bao nhiêu
Nếu ref up gói 0,4$ và ref xem 10 video >>> mình nhận đc bao nhiêu?
neeus ref up gói 0.4$/vide + xem 22 video >>> mình nhận đc bao nhiêu?
Ý mình hỏi là thế á

Ý mình hỏi là
Nếu acc của mình đã up lên rồi
Thì ref mà chưa up + xem video >>> mình có đc nhận % ko và nhận đc bao nhiêu
Nếu ref cũng up ( ví dụ gói xem 0,4$/video) >> mình nhận đc bao nhiêu
Nếu ref up gói 0,4$ và ref xem 19 video >>> mình nhận đc bao nhiêu?
neeus ref up gói 0.4$/vide + xem 22 video >>> mình nhận đc bao nhiêu?
Ý mình hỏi là thế á
Ref mà chưa up + xem video >>> mình có đc nhận % ko và nhận đc bao nhiêu >> Không nhận được.
Nếu ref cũng up ( ví dụ gói xem 0,4$/video) >> mình nhận đc bao nhiêu >> Ref nhận 0.4/video thì bác nhận được 25% tức 0.1/video.
Nếu ref up gói 0,4$ và ref xem 19 video >>> mình nhận đc bao nhiêu? >> 19x0.1=1.9$/ngày.
Nếu ref up gói 0.4$/vide + xem 22 video >>> mình nhận đc bao nhiêu? >> 22x0.1=2.2$/ngày.

Đây nha bác.

bác cho em hỏi cái, mình mua gói đầu tư xong thì có phải xem video không bác, hay chỉ rút lãi hàng ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom